• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán 3 bé mèo lai

Status
Không mở trả lời sau này.

liberu

T.Viên Năng Động
Nha
bé vằn hổ đậm còn k bạn ơi :03:

2 thằng đực vằn hổ vẫn còn bạn nhé. Fix giá nhiệt tình để chúng nó sớm về chủ mới, cuối tuần mình đi vắng mấy bữa cũng thấy an tâm.

hnay mình hỏi bé trắng của bạn đó :sadcorner: tiếc là bạn báo có ng đền đón bé r` :sadcorner: mình muốn nuôi mèo cái. nhưng bé này cũng dễ thương quá :03:

liberu

T.Viên Năng Động
hnay mình hỏi bé trắng của bạn đó :sadcorner: tiếc là bạn báo có ng đền đón bé r` :sadcorner: mình muốn nuôi mèo cái. nhưng bé này cũng dễ thương quá :03:

Vì đã hẹn bạn kia đến xem nên có thay đổi gì thì mình thông báo luôn để mọi người đỡ phải đến cho mất công, trời thì mưa gió phập phù. Tự nhiên hôm nay thấy áy náy quá.

Li à :( tớ đã mắc công giới thiệu bé xù cho bạn tớ rùi :( làm bạn tớ mắc công đên đó mà ko mang dc em về :(

liberu

T.Viên Năng Động
Thằng đực vằn hổ đậm đã về chủ mới, còn duy nhất bé đực vằn hổ màu nhạt hơn 1 chút và nặng nhất đàn mèo lai luôn, nghịch và ăn thì vô đối

liberu

T.Viên Năng Động
Up cho thằng đực vằn hổ sớm gặp chủ mới tốt bụng. Lại vía nhiệt tình cho các bạn yêu mèo nhé

s2keny_no.1

Keny Ngân
uppppppppppppp

Phương Hạ

YTC Developer
Còn 1 bé xù trắng tinh mèo cái cũng xinh ko kém bé trắng vàng đâu bạn ơi. Fix giá nhiệt tình để chúng nó sớm tìm được chủ tốt

khỉ gió em ý bán rồi còn đâu nữa buồn buồn tủi thân hôm ý đi qua ai nẫng mất == :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

rebels

Mon & Nô - I love you!
nhìn iu quá :x uppp cho các bé

Status
Không mở trả lời sau này.