• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán 5 bé mèo xù xinh yêu. Có một bé mắt 2 màu ^_^

heotay

YTC Developer
Moneyofme said:
Đó là mèo nga hả bạn :))
Nói thật là tớ ko biết chắc là mèo gì đâu :)) Mèo mẹ tớ mua ở HN, hồi mua đc người ta bảo là mèo Ba Tư ^^ Mèo bố thì anh chị tớ ở Pháp mang về :D

heotay

YTC Developer
leeshjndy said:
vậy giá vận chuyển là bao nhiêu vậy bạn
Tớ xem trên "vanchuyenthucung.com" thì khoảng 200-250k bạn ạ. Bạn có thể tự liên lạc với bên vận chuyển để xem nhé :)

heotay

YTC Developer
Moneyofme said:
K phải đâu.. Cậu gửi xe hoàng long ấy.. Mất 100k thôi.. Ra chỗ văn phong hoàng long mà gửi
Vậy ah? Tớ ko biết, đã chuyển bao giờ đâu :)) mà 100k là HN-SG luôn ah bạn? Nhưng liệu bé ý có bị nhét dưới cốp xe cùng hành lý ko bạn ơi?

trangmeo

Thành viên tung tăng nhảy nhót
bố mèo nga, mẹ thì có lẽ là ALD, gen bố quá trội, các cháu như cục bông :x mèo mẹ giống mèo nhà mình quá

heotay

YTC Developer
trangmeo said:
bố mèo nga, mẹ thì có lẽ là ALD, gen bố quá trội, các cháu như cục bông :x mèo mẹ giống mèo nhà mình quá
Mèo mẹ chắc cũng có gen 34 bạn ạ, tớ thấy cũng tịt tịt đc chút :)) còn nếu ko thì có nghĩa là tớ đã bị lừa hồi mua em nó ^_^

trangmeo

Thành viên tung tăng nhảy nhót
heotay said:
Mèo mẹ chắc cũng có gen 34 bạn ạ, tớ thấy cũng tịt tịt đc chút :)) còn nếu ko thì có nghĩa là tớ đã bị lừa hồi mua em nó ^_^
chắc cũng có tí gen p ạ, k bị lừa hoàn toàn ^^ em nhà t cũng thế, và thằng anh t có 1 con y hệt con bố đàn nhà p, nhìn con yêu tnay khéo cho bọn n xxx thui :Onion38:

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
heotay said:
Vậy ah? Tớ ko biết, đã chuyển bao giờ đâu :)) mà 100k là HN-SG luôn ah bạn? Nhưng liệu bé ý có bị nhét dưới cốp xe cùng hành lý ko bạn ơi?
tớ cx ở HN mà...tớ chuyển chuột từ sài gòn ra hà nội mất 100k :) quan trọng là cậu mang rổ rá như thế thế nào thôi :) vẫn an toàn...bảo ngta lưu ý chút là đc :)

heotay

YTC Developer
trangmeo said:
chắc cũng có tí gen p ạ, k bị lừa hoàn toàn ^^ em nhà t cũng thế, và thằng anh t có 1 con y hệt con bố đàn nhà p, nhìn con yêu tnay khéo cho bọn n xxx thui :Onion38:
Thích là phải nhích thôi bạn ơi ^^ nhưng nếu gen thằng bố trội như Mon nhà tớ thì lại đc 1 bầy "trắng ko tì vết" :D

heotay

YTC Developer
Moneyofme said:
tớ cx ở HN mà...tớ chuyển chuột từ sài gòn ra hà nội mất 100k :) quan trọng là cậu mang rổ rá như thế thế nào thôi :) vẫn an toàn...bảo ngta lưu ý chút là đc :)
Thanks bạn nhiều nhé ^^ rẻ thế thì tốt quá rùi :)