• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN: Bán Chó Bull Dog (Có Ảnh MỜI CÁC BẠN QUA XEM

hatrieuanh

Chào các bạn!!!Cám ơn các bạn trong 3năm qua đã ủng hộ và chia sẻ topic .Năm nay đã sang năm thứ 4, hơn lúc nào hết mình chúc những bạn mua chó sẽ luôn có những phút giây thực sự happy với những cún của mình.
Có sức khỏe là có tất cả, với tinh thần win-win , mình luôn cam kết và sẵn sàng mang đến cho các bạn những chú cún sức khỏe tốt nhất , một chế độ ăn uống đầy đủ ,tiêm phòng cẩn thận nhất.
Do topic bị full nên mình chuyển topic mới.

Vì các chú chó vừa đẻ,minh thấy thích quá nên up trước ảnh cún vừa sinh. Các bạn có thể qua chơi và lựa chọn trước.Còn nếu bế cún nào thì các bạn vẫn phải đợi khoảng 1 tháng các bạn nhé.Để nhà mình còn cho ăn uống và tiêm phòng đầy đủ đã
Ai ko xem được ảnh có thể vào link này

Khi nào được 1 tháng tuổi mình sẽ up ảnh mới cho các bạn
Cám ơn rất nhiều bạn có chung sở thích bull dog đã qua nhà mình chơi gặp gỡ giao lưu.
Địa chỉ qua xem: Nội thất Ô Tô Hưng Vân _12 nguyễn hữu huân_Hoàn Kiếm_Hn
Đt : 0915418658
Thân chào
Đàn chó năm mới 2012 nè, do còn bé nên mình chỉ chụp tạm 1 cái ảnh trước thui

pknight

T.Viên Năng Động
uppppp

sj3u.nh4n

YTC Developer
fix cho em cai giá nhé cung mong cõng 1 nhóc về làm bạn vậy

choedo23990

Chào các bạn!!!Cám ơn các bạn trong 3năm qua đã ủng hộ và chia sẻ topic .Năm nay đã sang năm thứ 4, hơn lúc nào hết mình chúc những bạn mua chó sẽ luôn có những phút giây thực sự happy với những cún của mình.
Có sức khỏe là có tất cả, với tinh thần win-win , mình luôn cam kết và sẵn sàng mang đến cho các bạn những chú cún sức khỏe tốt nhất , một chế độ ăn uống đầy đủ ,tiêm phòng cẩn thận nhất.
Do topic bị full nên mình chuyển topic mới.

Vì các chú chó vừa đẻ,minh thấy thích quá nên up trước ảnh cún vừa sinh. Các bạn có thể qua chơi và lựa chọn trước.Còn nếu bế cún nào thì các bạn vẫn phải đợi khoảng 1 tháng các bạn nhé.Để nhà mình còn cho ăn uống và tiêm phòng đầy đủ đã
Ai ko xem được ảnh có thể vào link này

Khi nào được 1 tháng tuổi mình sẽ up ảnh mới cho các bạn
Cám ơn rất nhiều bạn có chung sở thích bull dog đã qua nhà mình chơi gặp gỡ giao lưu.
Địa chỉ qua xem: Nội thất Ô Tô Hưng Vân _12 nguyễn hữu huân_Hoàn Kiếm_Hn
Đt : 0915418658
Thân chào
Đàn chó năm mới 2012 nè, do còn bé nên mình chỉ chụp tạm 1 cái ảnh trước thui

cho mình xin giá vào inbox nax

Malinois

Lão Gia Nhân
Kả 1 bầy luôn
Tiền ko ấy nhỷ :04: