• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn- bán chó phốc!

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhung90

T.Viên Năng Động
nhà mình mới được cho 1 em phốc mà bố mẹ k thích chó bé nên muốn để em ấy về với chủ mới, bạn nào muốn có 1 người bạn nhỏ dễ thương thì hãy liên lạc với mình nhé, 01999422345, mình cũng k rõ là phốc j` đâu tại mình k thích chó phốc, giá cả thì k biết thế nào tạm thời đưa ra giá 1500k để mọi người bàn luận nhé

View attachment 13428

Nhung90

T.Viên Năng Động
Ôi mọi ng ơi, đón em nhanh lên đi tớ hết chịu nổi rùi

Nhung90

T.Viên Năng Động
Đã edit hình dùm chủ topic... chúc pé mau về nhà mới...

hì hì cảm ơn anh

Nhung90

T.Viên Năng Động
ặc, trả giá em nó có vài trăm tội nghiệp em nó lắm, bạn trả 1tr ơi, bạn lên thêm chút nữa tớ để cho

bin_em

YTC Developer
haizzz, chả dám trả giá em ý, up lên cho nhung90 thui

Nhung90

T.Viên Năng Động
ôi, đến đón em ấy nhanh lên k tớ điên điên lên tớ đập chết luôn khỏi nuôi nấng j` luôn í

bin_em

YTC Developer
ôi, đến đón em ấy nhanh lên k tớ điên điên lên tớ đập chết luôn khỏi nuôi nấng j` luôn í

úi bớt nóng, nghịch thế cơ ah? khi nào giảm giá hết mức thì pm cho t.

ặc, trả giá em nó có vài trăm tội nghiệp em nó lắm, bạn trả 1tr ơi, bạn lên thêm chút nữa tớ để cho

hix.mình là sv.bạn fix giá ntn hợp lý mình qua xúc.năn nỉ đấy. nhìn mặt em nó đã thấy iêu rồi

Nhung90

T.Viên Năng Động
hix.mình là sv.bạn fix giá ntn hợp lý mình qua xúc.năn nỉ đấy. nhìn mặt em nó đã thấy iêu rồi

bạn ơi, triệu 3 mà được bạn qua bạn bắt ngay cho tớ k tớ đập chết chó rồi tớ kí giấy li dị chồng xong cái tớ úp đủ mọi thứ lên mặt bố mẹ chồng tớ luôn ấy... tức :04:

Status
Không mở trả lời sau này.