• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn-bán CWD side 60 và lồng:300k........

funkyman

T.Viên Năng Động
chủ topic chắc mua con CWD 1m1 được mấy hôm với giá 600k sao bây giờ lại bán lên tận 800k thế,mấy ngày vừa qua nó ăn hết tận 200k của chủ topic à...:))

angle12121988

YTC Developer
chủ topic chắc mua con CWD 1m1 được mấy hôm với giá 600k sao bây giờ lại bán lên tận 800k thế,mấy ngày vừa qua nó ăn hết tận 200k của chủ topic à... :))

mình nghĩ ai mua họ mặc cả là vừa bạn àh. cảm ơn đã ghé qua

funkyman

T.Viên Năng Động
con CWD này là con to nhất và đẹp nhất HÀ Nội,mnình mong các bạn nuôi nó thì xác định chơi lâu dài,giữ cái vẻ đẹp của nó,cái độ chất của nó và làm cái điều ấy tăng lên,chứ như mình thấy đợt ở nhà chủ đầu tiên nó đẹp lắm,mà ko hiểu sao từ ngày roiwf chủ đầu nó càng ngày càng tã
chơi reptile thì phải hiểu reptile,tôn trọng và giữ cái vẻ đẹp mà thiên nhiên tặng cho nó
các bạn chơi bh toàn 1 thời gian chán lại bán thì tốt nhất đừng nên chơi con gì

dragonboy1080

YTC Developer
con CWD này là con to nhất và đẹp nhất HÀ Nội,mnình mong các bạn nuôi nó thì xác định chơi lâu dài,giữ cái vẻ đẹp của nó,cái độ chất của nó và làm cái điều ấy tăng lên,chứ như mình thấy đợt ở nhà chủ đầu tiên nó đẹp lắm,mà ko hiểu sao từ ngày roiwf chủ đầu nó càng ngày càng tã
chơi reptile thì phải hiểu reptile,tôn trọng và giữ cái vẻ đẹp mà thiên nhiên tặng cho nó
các bạn chơi bh toàn 1 thời gian chán lại bán thì tốt nhất đừng nên chơi con gì

Em CWD này thèng em Hiếu (bobby) vừa bán 600k, thế chủ cũ hơn của nó là ai hả em?

Anh cũng tính xúc nhưng mà nuôi 2 em igu đã hết vốn thời gian mất rồi :((

funkyman

T.Viên Năng Động
chủ cũ hơn của nó là ocbuouvang bên aquapet a ơi,chuyên gia nuôi hàng VN,đã tự tay thuần kỳ đà vân và trăn mắc võng

dragonboy1080

YTC Developer
Em nó đã về nhà mới, giờ em nó là vua của 1 mảnh vườn với các thần dân là chuột, tắc kè, cóc, nhái, dế...

Ban đầu định cấp cho em nó 2 cận thần là 2 em Igu. Sau nghĩ lại thấy không nên vì 2 em Igu size mới tầm 60-70, chẳng may em nó thấy lệch sóng ==> thịt luôn cận thần thì teo :D

funkyman

T.Viên Năng Động
Em nó đã về nhà mới, giờ em nó là vua của 1 mảnh vườn với các thần dân là chuột, tắc kè, cóc, nhái, dế...

Ban đầu định cấp cho em nó 2 cận thần là 2 em Igu. Sau nghĩ lại thấy không nên vì 2 em Igu size mới tầm 60-70, chẳng may em nó thấy lệch sóng ==> thịt luôn cận thần thì teo :D

hôm nào a cho e qua nhà a chơi nhé...:D...ae mềnh giao lưu tý