• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn-bán hoặc đổi mèo tai cụp(scottish fold) lấy cún!

kuytangel

T.Viên Năng Động
Mình có 1 bé mèo tai cụp gt đực,2 tuổi màu vàng mơ rất đẹp và to béo(5kg) rất thân thiện dễ gầnhttp://forum.viet-pet.com/images/smilies/yahoo/4.gif mình muốn bán hoặc đổi lấy 1 bé cún phù hợp vì lý do đợt này mình chuẩn bị mở cửa hàng bán phụ kiện cho mèo nên khá bận k thể chăm nhiều mèo đc nếu bán đc sẽ thêm đc 1 khoản vốn vào cửa hàng còn nếu đổi đc 1 bé cún mình sẽ cho ra cửa hàng làm nhân viên^^

Các bạn có thể xem thêm ảnh của Phiu trong web của mình: Album - Welcome to FatCat!

Đặc biệt mình sẽ tặng chủ mới của Phiu 1 suất mua hàng giảm giá ở cửa hàng mình trong nửa năm nhé! :) cửa hàng của mình sẽ khai trương vào cuối tuần này với nh chương trình hấp dẫn đáng chờ đợi... VD: tặng mèo ALD,ALN,34 thuần chủng cho khách hàng may mắn của cửa hàng...

Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

lh:01658600264
yh:tuantrung_2406

View attachment 27718 View attachment 27719 View attachment 27720

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Béo ú và đáng iu :Onion12:

kuytangel

T.Viên Năng Động
^^ tks mọi ng,cuối tuần này khai trương mình sẽ làm 1 topic chính thức để giới thiệu cửa hàng với mọi ng nhé:)

miuxu

YTC Developer
bạn ơi, có gì thì inbox cho mình địa chỉ với mặt hàng của shop để qua kì nghỉ mình còn lượn lờ qua ^^

kuytangel

T.Viên Năng Động
bạn ơi, có gì thì inbox cho mình địa chỉ với mặt hàng của shop để qua kì nghỉ mình còn lượn lờ qua ^^

số 10 ngõ 299 đường cầu giấy b à:) cuối tuần khai trương:)