• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán mèo ALD lông xù tung

DON96

YTC Developer
Bạn ơi, có ai kinh doanh mà mua về rồi nuôi đc 1 thời gian rồi bán đi vẫn bằng giá mua ban đầu không?

tutimyman

Member
nếu search nick của bạn thì thấy ngay bạn vừa đang mua vừa đáng bán mèo mà. chuyện bạn mua bn bán lại bn, bằng giá hay ko chỉ có trời biết bạn biết và người bán biết.Hay bạn mua bán mèo có hoa đơn tài chính.:D

nhim

Well-Known Member
tạo định kiến xấu từ vụ con đô rùi cu à. Nếu mún kinh doanh thì cũng phải hỏi chủ nó xem có đồng ý k rùi mới rao bán. đằng này................ chẹp chẹp. ca này khó bán

Be' Xù

T.Viên Năng Động
nếu search nick của bạn thì thấy ngay bạn vừa đang mua vừa đáng bán mèo mà. chuyện bạn mua bn bán lại bn, bằng giá hay ko chỉ có trời biết bạn biết và người bán biết.Hay bạn mua bán mèo có hoa đơn tài chính. :D

Nếu muốn biết thì cũng có cách đấy bạn ạ. Đây là topic bán mèo ALD mà bạn Don96 mua:
http://www.yeuthucung.com/topic/25174-hn-tim-ch%E1%BB%A7-m%E1%BB%9Bi-cho-2-be-meo-ald/
Ở đấy có cả số ĐT đấy, chỉ cần gọi thử cho chủ cũ của bé là biết thôi

auduong88

YTC Developer
Mình linh cảm hình như đã liên lạc điện thoại,thâm chí đã gặp ông nhóc này từ đợt mình bán em mèo lai trắng thì phải,thấy các bài viết rất lung tung,ảnh trong topic này thấy cách đây mấy hôm cm vào một topic khác là đã bán xong em mèo với giá 1,4t...không biết là em nào...kinh doanh mèo cũng ko ai cấm nhưng phải biết rõ giá và đặc điểm các giống mèo tránh trường hợp người mua bị lừa...Nhóc này vào cm topic bán mèo ALD của mình kêu là em này mặt ko tịt lắm tôi cũng chịu thua...

DON96

YTC Developer
Có gì đâu mà mất uy tín. BT thôi bạn ạ, có ng hiểu nhưng có ng không hiểu. Ng không hiểu thì họ lên đây ném gạch, có nh ng thì gọi cho mình hỏi rõ ngọn ngành.

Minh Vũ

Đang ốm nên kế hoạch mua mèo ALD, ALN tạm dừng T ^
Mua bán ko ai cấm, quan trọng là cái tâm. Lắm người buôn mèo chuyên nghiệp, nuôi mèo nhếch nhác như nuôi lợn, quả thật vào xem chỉ muốn...
Em kia sn96 mà đã có máu buôn bán r àh? Giỏi! Nhưng giữ chữ tâm e nhé. Sống làm người nhân hậu mới khó :)