• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán mèo ALD lông xù

Status
Không mở trả lời sau này.

manu91

Member
Mình đã rất băn khoăn khi lập topic này. Mình đang nuôi 1 bé mèo cái đc khoảng 1 năm tuổi nhưng giờ lại không thể tiếp tục nuôi bé đc nữa do vấn đề sức khỏe không cho phép :( Nó là mèo ALD lai lông xù màu xám xinh và cực ngoan, mình thực sự thương nó nhưng mình đang bị viêm xoang, không được nuôi mèo, đặc biệt là mèo lông dài như nó :sadcorner:
Mình có từng nhờ bạn mình lên 4rum hỏi giúp xem nó là mèo ALD lai gì nhưng không thấy ai trả lời nên mình chỉ biết mẹ nó là ALD, bố nó mèo gì mình chịu. Nay nó cũng đến tuổi phối giống, mình cũng đã từng định cho nó đi tìm chồng nhưng rồi gặp vấn đề này nên không nuôi nó nữa.
Mình bán nó với giá 1 triệu 5 nhé. Có fix cho các bạn yêu mèo thực sự. Mình cũng ít vào 4rum nên sẽ nhờ bạn mình qua topic xem giúp :)

Lông nó xù và dài, đuôi thì xù ra như cái chổi :D
Tính cách: ngoan, hiền, hay nũng nịu, quấn người, thích ưỡn ẹo trước mặt chủ :le_luoi: thích ăn mấy thứ vặt như bánh quy, bim bim, mýt sấy khô :D còn thức ăn chính thì nó vẫn ăn cơm với thịt như người và cũng ăn cả hạt khô canin hay gói pate dành cho mèo.
Và đây là hình của bé:

Mình mong nó sớm tìm được chủ tốt :( Vì như thế là tốt cho cả mình lẫn nó :(
Bạn nào quan tâm đến em nó thì liên lạc với mình qua sđt: 0978467222 nhé

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
giống màu con ngơ nhà mình quá :x mình nghĩ là e nó lai Nga đấy bạn :x up cho nhóc sớm về nhà mới

baoboidangyeu

YTC Developer
chị ơi e là sinh viên nếu vì là yêu mèo thật sự chị để lại bé vs giá 500k cho e đc không chị, nhà e cũng có 1 bé muốn có 1 bé về làm bạn vs bé kia nữa, đc hem chị

Minh Vũ

Đang ốm nên kế hoạch mua mèo ALD, ALN tạm dừng T ^
Bé mèo có vằn như hổ ấy. Chúc bé sớm tìm được chủ mới yêu thương bé ^^

phenmaleat

YTC Developer
giá cả vậy là phải chăng rồi mình mà có tiền thì nhất định mình sẽ đón cô nàng về nhà mình ngay lập tức,xinh quá

Status
Không mở trả lời sau này.