• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán mèo ALD xù

bong90

YTC Developer
Miu này mình mua của bạn manu91 vì một số lý do nên mình k nuôi được nên có nhu cầu muốn trả lại bạn ý nhưng bạn ý lại k nhận lại, bạn nào muốn dón bé về ll với mình, mình cần đưa bé đi gấp , thanks các b đọc tin, mình để lại bằng giá mình đón bé 1,5tr

bé là cái, 1 năm tuổi

sdt của mình 0976122290
YH: lichuiling90

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
hix , khổ thân , lại phải đổi chủ nữa r` :-s up cho bé sớm có chủ mới yêu thương và đủ khả năng nuôi e nó suốt này :x

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Thương bé mèo thế :( Cứ phải chuyển nhà đi chuyển nhà lại. Mèo kị nhất vấn đề này.Người khổ nhất ở đây không phải là người chủ cũ đã bán nhầm cho người không đủ điều kiện nuôi, cũng không phải người chủ mới khi không thể nuôi cũng không thể trả lại. Khổ nhất đó chình là chú mèo :(

bong90

YTC Developer
Thương bé mèo thế :( Cứ phải chuyển nhà đi chuyển nhà lại. Mèo kị nhất vấn đề này.Người khổ nhất ở đây không phải là người chủ cũ đã bán nhầm cho người không đủ điều kiện nuôi, cũng không phải người chủ mới khi không thể nuôi cũng không thể trả lại. Khổ nhất đó chình là chú mèo :(

tỏ vẻ nguy hiểm

bong90

YTC Developer
cacs bạn đâu phải người hiểu chuyện mà vào nói này nói nọ, k mua thì đừng vào Pm, thanks

xubong

Vào pm là up cho bài cậu lên mà, ko thỳ bài cậu trôi tận đẩu tận đâu ai mà bik mà đọc nổi
upppppppppppppppppppppppppppp

s2keny_no.1

Keny Ngân
khổ bé mèo quá đổi chủ liên tục thế