• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán mèo anh lai lông ngắn và Nhật lai bắc Kinh

ruyh94

Member
Tớ cần bán 1 em chó Nhật lai bắc kinh tên là Tôm được 4 tháng tuổi đực , nặng 2kg rất nhỏ, sau này kịch cỡ cũng hơn 3kg 1 tý thôi tính tình bắng nhắng nghịch như quỉ giá 2tr5 tặng kèm cái lồng màu xanh to vì em ấy thích cái long` ấy lắm
1 em mèo anh lông dài lai anh lông ngắn màu đen chocolate hồi xưa mua đắt lắm nhưng bây h em gả nhanh với giá 1tr5 béo ú, gần 5 tháng rồi cho gì cũng ăn, ăn khỏe, vệ sinh sỉ than hay catsan cũng ok,tính quấn chủ yêu người ai sờ cũng đc
1 em mèo anh lông dài lai mèo ta 6 tháng 200k ( mẹ nó lông dài màu đồi mồi, bố mèo mướp hay sao ấy) hơi khó gần thích người vuót ve, từ ngày em cún Tôm về toàn bị tranh ăn nênh hơi gầy
cả 3 đứa đều ngoan và quí nhau, suốt ngày vật nhau ra lăn lộn khắp nhà
bạn nào mua em mèo đen đực thì tớ có thể tặng luôn em mèo lai kia vì 2 đứa quấn quýt nhau cả ngày ấy
chúng nó béo dễ ăn dễ nuôi, 2 tháng nay đc ăn hạt royal vì em ko có thời gian chăm sóc nên cũng rất khỏe, được cho ăn đúng h và hầu như là thả phanh
ảnh
mọi người xem tự bình luận nhé tớ chụp buổi tối nên mờ lắm 01674693228

ruyh94

Member
uh thanks bạn nhé
bo mẹ em cún nhìn y em cún, sau này lớn lông sẽ đổi thành màu nâu đỏ, mõm cũng ngắn không có dài lắm