• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Bán mèo Anh xinh (có ảnh và video)

nganxinh96

Mèo này là mèo lai sao ko nói rõ hả em?

lai ntn? Lúc em mua của ng ta, ho cũng ghi là mèo thuần, em đến tận nhà thấy cả mèo bố và mèo mẹ mà ????

Minh Vũ

Đang ốm nên kế hoạch mua mèo ALD, ALN tạm dừng T ^
Vì a thấy tai cao ko giống mèo anh lắm. Chắc biến dị :D
Không phải thì thôi ^^ Chúc mèo nhà em sớm tìm đc chủ mới ^^

Be' Xù

T.Viên Năng Động
lai ntn? Lúc em mua của ng ta, ho cũng ghi là mèo thuần, em đến tận nhà thấy cả mèo bố và mèo mẹ mà ????

Không phải chỉ nhìn mèo bố mẹ mà biết chắc chắn được là mèo con có thuần không đâu bạn ạ.Mèo lai nhiều lúc cũng giống mèo thuần lắm thế nên chỉ nhìn thôi nhiều khi là không đủ.Vậy cho mình hỏi bạn có biết gốc gác bố mẹ,ông bà em nhà bạn thế nào không???Mà mọi người nói mèo nhà bạn giống mèo lai thì cũng đúng thôi vì em ấy có nhiều điểm khác so với ALD thuần. Mặt em ý dài chứ không tròn,mép thịt cũng không dày,tai bé dài và nhọn,lông đuôi bé có vẻ cũng không dày như mèo ALD thuần.Và điểm quan trọng nhất là mắt bé không tròn và trong như mắt mèo ALD thuần.

nganxinh96

Không phải chỉ nhìn mèo bố mẹ mà biết chắc chắn được là mèo con có thuần không đâu bạn ạ.Mèo lai nhiều lúc cũng giống mèo thuần lắm thế nên chỉ nhìn thôi nhiều khi là không đủ.Vậy cho mình hỏi bạn có biết gốc gác bố mẹ,ông bà em nhà bạn thế nào không???Mà mọi người nói mèo nhà bạn giống mèo lai thì cũng đúng thôi vì em ấy có nhiều điểm khác so với ALD thuần. Mặt em ý dài chứ không tròn,mép thịt cũng không dày,tai bé dài và nhọn,lông đuôi bé có vẻ cũng không dày như mèo ALD thuần.Và điểm quan trọng nhất là mắt bé không tròn và trong như mắt mèo ALD thuần.

thuận mua vừa bán, ngày xưa mình mua bé về cũng mua giá như đã nói ở trên rồi. Mình mua mèo ban đầu ko quan trọng thuần hay ko thuần cái chính là mình thích. Mình ko nuôi nhiều mèo nên ko quan tâm đến các giống, mình để giá như vậy thuận mua thì bán ko mình sẽ quyết tâm để lại nuôi. Topic buôn bán, bạn cứ vào chê bai làm j`??

chuotbeomalum

Các bạn ở đây đang giúp bạn thẩm định đúng giá mèo và giúp cho mèo nhanh chóng về nhà mới thôi ... nếu bạn giữ nuôi đc thì tốt quá r còn j :D