• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán mèo lai ( Đã có ảnh)

Status
Không mở trả lời sau này.

boydz

YTC Developer
Mèo cái đã về với chủ mới các bạn nhé! MÌnh chỉ còn thằng nhóc này, muốn e nó mau về nhà mới nên sẽ bớt cho bạn nào có nhu cầu. Có zì các bạn lh qa số đt 01656 079 858. Thanks các bạn đã đọc topic!

boydz

YTC Developer
Cuối cùng cũng quyết tâm bán hả em? Chẹp chẹp... chó nhà anh cũng đổi hôm qua rồi.

Vâng, chẳng bít làm tnào nên bán.. cũng muốn đổi cún nhà a lắm..

boydz

YTC Developer
Con đực màu gì thế bạn? Lai gì với gì thế :-??

màu trắng bạn ạk. mèo Nga lai.. mình mua nuôi từ bé thấy ng bán nói vậy nên mình chỉ bít vậy thôy.. :D

JunBéBỏng

YTC Developer
màu trắng bạn ạk. mèo Nga lai.. mình mua nuôi từ bé thấy ng bán nói vậy nên mình chỉ bít vậy thôy.. :D

trả nợ ảnh ở đâu thế bạn ơi :hmmm:

boydz

YTC Developer
Hôm trước anh đổi lấy em mèo vàng rồi. Của cái cậu cũng viết trong topic cũ của anh ý.
Chúc em tìm được chủ mới tốt cho 2 đứa nó nhé!

Thanks a nhiều!

boydz

YTC Developer
trả nợ ảnh ở đâu thế bạn ơi :hmmm:

Bị hỏng cái cáp nên chưa post đc.. tối nay bạn nhé. Sớm nhất có thể. :gut:

boydz

YTC Developer
Up cho mèo đẹp!

thanks các bạn đã qan tâm.. bé miu cái đã có chủ mới. chỉ còn bé đực nhé.. sẽ bớt cho bạn nào yêu nhóc.. :D

pizzacat

thanks các bạn đã qan tâm.. bé miu cái đã có chủ mới. chỉ còn bé đực nhé.. sẽ bớt cho bạn nào yêu nhóc.. :D

Miu của bạn mới 4 tháng mà lớn và khoẻ mạnh thật.. cảm ơn bạn đã tin tưởng giao e ý cho mình. mình sẽ chăm sóc cho e ý thật tốt. :gongxi-1:

boydz

YTC Developer
mình cũng có 1 nhóc là cái nhìn giống em mèo đực của cậu ,hì.Bạn bớt cho mình 1/2 giá xiền dc k?

Bạn mua đc bnhiêu? có zì sms cho mình nhé :good_job:

boydz

YTC Developer
Mèo xiêm trong ảnh còn không hả bạn... mình đang cần tìm mua 1 em mèo xiêm đây ... :03:

Bạn mua đc bnhiêu? Hôm qa có bạn nt cho mình đăng ký e ík 1tr8 nhưng mình k bán :Cmon baby_kusit:

boydz

YTC Developer
Là mình vừa nt với bạn hôm qua đây mà :gongxi-1: ! mình kết em xiêm quá bạn để cho mình đi :03:

Giá như có thể để lại e ík cho bạn... :lac_dau:

Status
Không mở trả lời sau này.