• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-bán mèo rừng thuần người như mèo nhà

Status
Không mở trả lời sau này.

romesons2

Hàng đẹp, tiếc là bận quá không thì rước em nó liền!

Đời thật trái ngang, thời sinh viên có nhiều thời gian để chơi + chăm pet thì cóc có tiền mua.

Đến lúc đi làm có tiền thì ngày hầu sếp, tối hầu vợ con ==> hết biéng thời gian :((

hehee....bạn giống hệt mình :D

BestHunter

Diamond Member
mèo này mình đã từng nuôi... giống con báo con... nhưng ỉa đái thì ôi thôi rồi... khai khắm thì đừng hỏi.....
chúc bạn bán đc em mèo dễ thương

romesons2

mèo này mình đã từng nuôi... giống con báo con... nhưng ỉa đái thì ôi thôi rồi... khai khắm thì đừng hỏi.....
chúc bạn bán đc em mèo dễ thương

bạn cho nó ăn như meo nhà thì mùi như mèo nhà, bạn cho ăn thịt sống thì thế là phải thôi :))

Y

yeuthucung90

Guest
up cho mèo đep.bên mình củng bán mèo rừng 2tr con.mèo rừng nuôi nhốt cho đẹp thôi khó thuân được lám có người lạ là khè khè ah.

cricket

YTC Developer
Rất kết nhưng đầu năm ai đi mua mèo.... Mua mèo về nhà là nghèo cả năm.... Up cho chủ pro thuần đc cả mèo rừng.

AT125555

YTC Developer
Hàng đẹp, tiếc là bận quá không thì rước em nó liền!

Đời thật trái ngang, thời sinh viên có nhiều thời gian để chơi + chăm pet thì cóc có tiền mua.

Đến lúc đi làm có tiền thì ngày hầu sếp, tối hầu vợ con ==> hết biéng thời gian :((

đấy chỉ là 1 phần thôi, mình vẫn vợ con , vẫn chim , cá , chó , rùa... vô tư !

hellykitty

YTC Developer
Bên Lào nó bán mèo rừng như heo vậy, để cái lồng cả đám mèo rừng con, $30 1 em nhìn thấy tội nghiệp, bạn mình bên Lào nuôi 2 con đều chết

Status
Không mở trả lời sau này.