• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán mèo xù xinh yêu (Tết đến nơi rồi, mèo cũng Sale Off)

kingstyle

Member
Oi , the thi cung het nhan~ 2 trieu ban nhi. Minh rat thich nhung minh` hien tai khong the mua noi voi so tien ay roi ban a. Chan thanh cam on ban nhieu nha

heotay

YTC Developer
kingstyle said:
Oi , the thi cung het nhan~ 2 trieu ban nhi. Minh rat thich nhung minh` hien tai khong the mua noi voi so tien ay roi ban a. Chan thanh cam on ban nhieu nha
Hihi, vì chi phí vận chuyển từ đây vào SG mất hơn 500k rùi mà bạn :) Tks bạn nhé ^_^

heotay

YTC Developer
Bé Mon yêu quý said:
mn sang topic cứu mèo nhà em với nó trông như thế này nhưng bị ốm rồi
Chị vừa đọc bài của của em rồi.
Khổ thân bé Mon quá, giống tên bé mèo nhà chị. Em thử gọi cho bs thú y xem sao đi. Chứ chị có biết phải làm gì đâu :( Bình thường mèo ốm thì chị mua đường Gluco về hòa nc cho bé uống (vì bé k ăn đc gì) rùi đưa đi bs thôi.
Hic, mong Mon sớm khỏi >_<

heotay said:
Chị vừa đọc bài của của em rồi.
Khổ thân bé Mon quá, giống tên bé mèo nhà chị. Em thử gọi cho bs thú y xem sao đi. Chứ chị có biết phải làm gì đâu :( Bình thường mèo ốm thì chị mua đường Gluco về hòa nc cho bé uống (vì bé k ăn đc gì) rùi đưa đi bs thôi.
Hic, mong Mon sớm khỏi >_<
chị ơi nó nôn ra cái gì màu vàng

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Hihi, vì chi phí vận chuyển từ đây vào SG mất hơn 500k rùi mà bạn :) Tks bạn nhé ^_^

Bạn ơi vc mất 250k, lồng thì có nhiều loại nhưng loại 150k là đẹp nhất rồi @.@ lgi mà đến mức 500k

heotay

YTC Developer
linhmu_93 said:
Bạn ơi vc mất 250k, lồng thì có nhiều loại nhưng loại 150k là đẹp nhất rồi @.@ lgi mà đến mức 500k
Tớ chưa vận chuyển bao giờ đâu, tớ gọi điện hỏi anh Chiền Vet thì anh ý bảo lồng nhỏ giá 290k, lồng to 550k bạn ah.

alice_4387

YTC Developer
Là 34lai nga ha b.mẹ đôrêmi trông hơi gầy đó b.cho mình giá ship của thằng nobita vào sài gòn tổng cộng là bn nha b.