• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Bán rùa núi vàng size 30 cm

nhan1234

bán em rùa hộp núi vàng size khủng long 30cm , nặng khoảng 2kg
em này uống ngon lành , kô bệnh tật , bận kô chăm sóc được nhượng lại cho bạn nào đam

hình chụp bằng đt hơi mờ các bác thông cảm
ĐT : 0936633968 , giá : 1.2 triệu

ku_lgb

T.Viên Năng Động
Rùa núi vàng chứ không phải là rùa hộp núi vàng. Bạn sửa lại đi không lại có nhiều người nhầm. Tưởng hộp trán vàng nhìn thấy size + giá mà tý ngã ngửa :|

wuchipifan

YTC Developer
ngã ngửa gì đâu thế là đúng rồi bảo à! 2kg cơ! mà bh 500k 1 kg rồi! mà còn tiền ăn uống nữa phải tính cả vào mới k lỗ chứ! phải đọc kĩ đi

ku_lgb

T.Viên Năng Động
ngã ngửa gì đâu thế là đúng rồi bảo à! 2kg cơ! mà bh 500k 1 kg rồi! mà còn tiền ăn uống nữa phải tính cả vào mới k lỗ chứ! phải đọc kĩ đi

Ông này không đọc kĩ cmt r` :| Ms đầu chủ topic ghi là "Hộp núi vàng" đọc qa cái thì tưởng "Hộp trán vàng" size 30 mà có giá 1tr. Tý ngã ngửa vì rẻ. Lần sau đọc kĩ cmt đi không lãi cãi nhau =;

louis vui tươi

T.Viên Năng Động
Rùa núi vàng chứ không phải là rùa hộp núi vàng. Bạn sửa lại đi không lại có nhiều người nhầm. Tưởng hộp trán vàng nhìn thấy size + giá mà tý ngã ngửa :|

Mỗi chỗ gọi 1 kiểu mà .rùa nv cũng có thể gọi là hộp núi vàng . Núi với trán khác nhau rõ mà . Nếu nhầm thì em nên đi kiểm tra mắt . K nên bắt bẻ quá ( như rùa hộp lưng đen có nơi gọi là rùa nắp đó )

hactu96

T.Viên Năng Động
bạn hoanglinh nên pm hẳn nik chat bạn ý nhé , đừng nói trên này khác gì ép giá chủ pic , bạn đã cãi nhau 1 lần với bạn bên pet cafe vì việc đó rồi nên mong bạn chú ý hơn , chủ pic mua em này của mình cũng hơn cái giá của bạn đưa ra + thêm tiền ăn uống hơn 1 tháng nên yên tâm chất lượng nhé mọi người

auphang

Rùa bốn mắt!
Mỗi chỗ gọi 1 kiểu mà .rùa nv cũng có thể gọi là hộp núi vàng . Núi với trán khác nhau rõ mà . Nếu nhầm thì em nên đi kiểm tra mắt . K nên bắt bẻ quá ( như rùa hộp lưng đen có nơi gọi là rùa nắp đó )

gọi là hộp núi vàng là sai hoàn toàn!
mình không biết cái chỗ nó gọi núi vàng là hộp núi vàng ở đâu cả!
nhìn con núi vàng khỏe mạnh quá, chúc em nó mau về nhà mới!

bạn hoanglinh nên pm hẳn nik chat bạn ý nhé , đừng nói trên này khác gì ép giá chủ pic , bạn đã cãi nhau 1 lần với bạn bên pet cafe vì việc đó rồi nên mong bạn chú ý hơn , chủ pic mua em này của mình cũng hơn cái giá của bạn đưa ra + thêm tiền ăn uống hơn 1 tháng nên yên tâm chất lượng nhé mọi người

ông này nhầm mình với ai rồi ah tôi cãi nhau với ai trên nay bg

louis vui tươi

T.Viên Năng Động
gọi là hộp núi vàng là sai hoàn toàn!
mình không biết cái chỗ nó gọi núi vàng là hộp trán vàng ở đâu cả!
nhìn con núi vàng khỏe mạnh quá, chúc em nó mau về nhà mới!

Thanh niên đọc kĩ cm nhé ... K ai goị nuv là hộp trán vàng đâu . đọc kĩ đi hãy cm
Nếu k biết cũng đừng lên tiếng k lại cãi nhau ... Ở trên Hòa Bình mình vào 1 khu vực dân ở đso có gọi là hộp trán vàng đó ...

auphang

Rùa bốn mắt!
Thanh niên đọc kĩ cm nhé ... K ai goị nuv là hộp trán vàng đâu . đọc kĩ đi hãy cm
Nếu k biết cũng đừng lên tiếng k lại cãi nhau ... Ở trên Hòa Bình mình vào 1 khu vực dân ở đso có gọi là hộp trán vàng đó ...

viết nhầm thôi: không ai gọi núi vàng là hộp núi vàng cả! người dân nếu không biết thì cứ gọi là con rùa đá thôi! chứ cũng đọc tý về rùa trên các 4r rồi mà gọi rùa hộp núi vàng nghe nó buồn cười!
Đã sửa lại câu chữ cho đúng ý!

louis vui tươi

T.Viên Năng Động
viết nhầm thôi: không ai gọi núi vàng là hộp núi vàng cả! người dân nếu không biết thì cứ gọi là con rùa đá thôi! chứ cũng đọc tý về rùa trên các 4r rồi mà gọi rùa hộp núi vàng nghe nó buồn cười!
Đã sửa lại câu chữ cho đúng ý!

Bạn mới chỉ đi loang quanh các 4rum . tìm thôi à , Nếu thực sự đã đi các địa phưong có rùa đó thì hãy nói nhé . Đến người bắt trong rừng cũng gọi đó là hộp núi vàng mà . chả qua về đến các 4rum bạn đọc chỉ còn núi vàng thôi
VD :
Sao rùa hộp lưng đen lại có thể gọi là rùa nắp :th_haha_hammer: đó là do từng địa phuơng có cách gọi khác nhau đó,

RuaPopper

YTC Developer
khổ 2 ông này ghê.. :th_haha_hammer:
Nó là hộp núi vàng, hay núi vàng đầu to, hộp lá vàng cũng như nhau thui có ảnh rùi mà :th_haha_hammer:
Thằng em mình nó gọi con này là rùa trái banh ( bóng ) vì có đốm đen giống quả bóng nó hay nghịch :th_haha_hammer:
Up cho rùa mau lớn ^_^

auphang

Rùa bốn mắt!
khổ 2 ông này ghê.. :th_haha_hammer:
Nó là hộp núi vàng, hay núi vàng đầu to, hộp lá vàng cũng như nhau thui có ảnh rùi mà :th_haha_hammer:
Thằng em mình nó gọi con này là rùa trái banh ( bóng ) vì có đốm đen giống quả bóng nó hay nghịch :th_haha_hammer:
Up cho rùa mau lớn ^_^

ok
không tránh luận trong topic của ngta nữa, chúc bác nhanh trôi hàng!

http://www.yeuthucung.com/topic/14850-hn-thanh-ly-2-rua-nui-vang/ hoanglinhvnn đây có phải là bạn ko

tôi trả lời commen mấy lần và chỗ nào gọi là cãi nhau ? mấy ông này phát biểu lnh tinh quá , theo luật có thể cho vào tội vu khống cán bộ đấy

hactu96

T.Viên Năng Động
đó ko phải cãi nhau sao , bạn hiểu cãi nhau nó là gì ko , bạn thích mua giá rẻ thì tự call mà trả giá , viết lên đây làm gi để dìm hàng người khác. Bạn hãy thử nghĩ 1 số mem ko biết giá , cứ tưởng giá bạn đưa ra là giá thị trường rồi lại pm trả giá lung tung rồi lại cãi nhau , nhìn lại mình đi nhé