• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- bán thỏ 80k! đủ các màu sắc

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhung90

T.Viên Năng Động
tớ vừa ôm về 2 đàn thỏ, đủ các màu sắc, các em rất khỏe mạnh và háu ăn, bạn nào có nhu cầu nuôi các em tai dài đáng yêu này thì liên lạc vs mình nhé, các em có màu trắng tinh, màu tro, màu đen, màu nâu, và khoang đen, nâu... rất dễ thương, các em đã tách mẹ được 1 thời gian nên rất cứng cáp, rất háu ăn... bạn nào muốn xem các em hãy vào nick yahoo này nhé, nkino90... cảm ơn các bạn đã đọc tin

Nhung90

T.Viên Năng Động
thỏ gì hả bạn , chắc thỏ ta rồi

chuẩn men... thỏ cảnh thì làm j` có giá bèo thế hả em???? :phew:

khoamax

T.Viên Năng Động
up cho thỏ vn hihihih

Nhung90

T.Viên Năng Động
up phụ..chụp hình lên ngắm đc k chị. . . :03:

uki uki... thank u thank u... đợi 2 hôm nữa anh chị về sửa máy tính chị gửi lên để mọi ng xem nhé :good_job:

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
thích nuôi thỏ lắm nhưng chưa biết cách nuôi thì phải, toàn tẽo :( nếu có hướng dẫn cách nuôi thì tốt có khi anh làm 1 nhóc về cho cu tí chơi

Nhung90

T.Viên Năng Động
thích nuôi thỏ lắm nhưng chưa biết cách nuôi thì phải, toàn tẽo :( nếu có hướng dẫn cách nuôi thì tốt có khi anh làm 1 nhóc về cho cu tí chơi

tất nhiên là phải hướng dẫn chứ ạ ^^

Nhung90

T.Viên Năng Động
bán lại 75k nè

sao anh lại phá giá của em??? ghét quá đi... đá cho anh cái

Nhung90

T.Viên Năng Động
Mấy bé đã tiêm ngừa tụ huyết trùng hết chưa bạn :03:
Bữa mình mua ngoài đường về bị bệnh ấy chết ráo trọi :sadcorner:

thỏ nhà mình mình toàn cho uống thuốc, k tiêm đâu, vì mình nuôi vs số lượng nhỏ chuồng trại sạch sẽ nên k xảy ra trường hợp em nọ lây em kia, thêm nữa là thỏ ở ngoài chợ thường họ bán cho khách là những em bị loại vì 1 số lí do như bệnh hay bị dính tật gì đó, ít khi có nhà có thỏ đẻ mang đi lắm bạn à, vì họ sẽ để ở nhà rồi gọi các nhà nuôi thỏ thịt đến chọn, cuối cùng các bé còn sót lại mới đến lượt mình mua ở chợ đấy :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Nhung90

T.Viên Năng Động
làm ơn đừng up nữa mà, mod close topic jup em vs, các bé về hết nhà mới rùi

Status
Không mở trả lời sau này.