• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn- bán vài chú cá chọj rồng (betta dragon) gjá chỉ 15k.

Status
Không mở trả lời sau này.

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
hn- bán vài chú cá chọj rồng (betta dragon) gjá chỉ 15k. Gồm 1 rồng đen, 1 cam đốm, 1 rồng vàng, 1 plakat trắng, tất cả là đực. cái thì có plakat xanh, campudia( thân màu thịt, đuôj và vây đỏ). Gjá chỉ 10k. Còn 1 máj rồng đỏ thì đắt. 20k

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
mình ở thanh liệt, thanh trì, hà nộj, đoạn chân cầu thanh trì. Đt 0988732512. Số lượg chỉ có vậy. Gjá này = 1 nửa các shop. Vì kô muốn nuôj nữa. Mong mọj ng ủng hộ.

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
bán nhưng hết kô hết. Hjhj. Em còn 3 đàn cá con kia kìa. 1 đàn hình như pa ma có gen đuôi kép. Ra faj 25% đuôj kép. Màu tím. Rất đẹp. A nào đặt gạch thì 1 tháng nữa wa pắt. Ke ke.

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
em k pit có gần bến xe nào k. Nhưng thấy nhjều xe bus chạy wa. Ma e chẳng đj xe bus pao gjờ. Toàn đj xe máy

em k pit có gần bến xe nào k. Nhưng thấy nhjều xe bus chạy wa. Ma e chẳng đj xe bus pao gjờ. Toàn đj xe máy

uhm vậy có gì thì up cho mình ít ảnh dc k.cuối tuần mình qua bắt.nick mình nè simple_mindle.thanks

Status
Không mở trả lời sau này.