• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-các chuyên gia ơi cho e hỏi tí

hovanhieu92

YTC Developer
các a ơi cho e hỏi là khi nào thì cho cún đi phối giống đc ak
con fox nhà e ban đầu nó có hiện tượng ra dịch trắng đc mấy hum e tưởng nó bị sao nhưng đến hôm qua nó lại ra dịch màu nhạt nhạt đỏ ý.vậy có phải là hiện tượng salo ko các a?và khi nào thì cho cún đi lấy chồng đc ak?giúp e với nhá.tks các a :lac_dau:

hovanhieu92

YTC Developer
các a ơi cho e hỏi là khi nào thì cho cún đi phối giống đc ak
con fox nhà e ban đầu nó có hiện tượng ra dịch trắng đc mấy hum e tưởng nó bị sao nhưng đến hôm qua nó lại ra dịch màu nhạt nhạt đỏ ý.vậy có phải là hiện tượng salo ko các a?và khi nào thì cho cún đi lấy chồng đc ak?giúp e với nhá.tks các a :lac_dau:

giúp e các a ơi.e ko bít kì kinh của nó ntn cả

Từ khi ra chất đó khoảng từ 9 -13 ngày là phối đc.
Ngày 10 trở đi có màu hồng hồng, tốt nhất kiếm em đực nào đó, em nó sẽ biết phải làm gì, nếu đúng ngày thì em cái sẽ chịu, và em đực sẽ làm nhiệm vụ của mình,
Ko ai hiểu bằng đồng bọn của nó, đó là bản năng :Onion35:
Chúc thành công

hovanhieu92

YTC Developer
Từ khi ra chất đó khoảng từ 9 -13 ngày là phối đc.
Ngày 10 trở đi có màu hồng hồng, tốt nhất kiếm em đực nào đó, em nó sẽ biết phải làm gì, nếu đúng ngày thì em cái sẽ chịu, và em đực sẽ làm nhiệm vụ của mình,
Ko ai hiểu bằng đồng bọn của nó, đó là bản năng :Onion35:
Chúc thành công

dạ chị ơi e có thả nó vào con fox lai chó ta nhà hàng xóm lúc nó ra dịch trắng ý nhưng mà con kia chỉ ko chịu nhẩy gì cả.mà con fox của e cứ nhảy loạn hết lên.chán.đến bây giờ nó ra dịch màu hơi đỏ nhạt e chưa mang đi.ko biết có fải salo ko hay là nó bị viêm ak?

hovanhieu92

YTC Developer
E cứ tính từ ngày nó ra dịch màu hồng đến ngày thứ 10 hoặc 11 là cho đi phối là được em à!

dịch màu hơi đỏ chứ ko fải màu hồng ak....còn từ lúc nó ra dịch trắng đc 6 ngày,ra dịch hơi đỏ đc 3 ngày vậy khi nào thì cho đi fối đc ak