• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Có ai biết chó gì đây không chỉ giúp mình với!

KuytAngel???

Mình có chú cún này rất lạ lúc mua thấy bảo là chó thổ nhưng thực sự mình cũng chưa nghe thấy giống chó này bao giờ không biết là chó Thổ(turkey) hay thổ dân miền núi.Nó màu xám tuyền y hệt màu xám lilac của mèo, lông nó ngắn nhưng sợi lông rất nhỏ và xoan nên sờ rất thích,mặt nhìn choắt choắt rất khôn,dáng khỏe như chó săn ấy!ở đuôi có 1 đám lông nhỏ mọc dài và cứng như cái ngạnh ấy! rất lạ.các bạn vào xem biết là chó gì thì bảo giúp mình với nhé!Thanks mọi người!

Đây là ảnh của cún:
View attachment 15521View attachment 15522View attachment 15523View attachment 15524View attachment 15525View attachment 15526View attachment 15527View attachment 15528View attachment 15529View attachment 15530

nhangak

Turquoise Member
nhìn lạ quá ta :hmmm:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
chó gì đây ta?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
??????

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
chó núi đó,màu lông này đẹp,cũg ko lạ lắm nhưng hiếm,chúc mừng bạn

thịt hem đừng trả lời bậy bạ nhé =)) nhìn thỳ chó săn thân cơ bắp chân đầu vuông mỏ vuông nhưng hơi nhọn và lông nghạnh cứng xuôi về 1 phía @@ tai vỉnh nhọn chân sư tử đuôi thẳng có chùm lông nhỏ khác màu đui đây là đặc điểm chung của các loài chó săn @@ nhưng giống của bạn chắc là mình ko bít @@ lên mấy cái chỗ giao lưu chó mà hỏi ý bạn :D nhưng chó của bạn chắc cũng hiếm lông xám nữa :X yêu rầu đó thích nhất pic 2 nhìn ngố ghê

meomoon

Member
Chó này dể cưng quá bạn nhỉ... nhìn mặt em nó giống con báo con quá.. hihihi chúc bạn và em ấy vui khỏe nhé :hi: