• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - có ai muốn mua mèo ta k ạ! màu đen thui luôn, k có tí lông trắng nào

Nhung90

T.Viên Năng Động
hôm trước tớ muốn mua mèo đen về tặng bố tớ vậy là ai dè các bạn tớ biết nhưng mua lại không bảo nhau nên kết quả là tớ có những 5 em, bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình nhé, mình sẽ để giá thật tốt cho bạn nào yêu thương các em... bạn nào muốn xem ảnh hãy vào nick yahoo của mình nhé: nkino90... cảm ơn mọi người..

mei_chan

YTC Developer
Bạn ơi cho mình giá của em nó nhé..mình mang về làm bạn với Mun nhà mình. Mun nhà mình cũng đen xì luôn chỉ tội có 2 vệt lông trắng ở nách thôi. bạn cho mình đt với địa chỉ nhé

txh1403

Phá phách member
mấy em mèo đen thùi bây giờ toàn bị giết làm thuốc,chủ thớt cẩn thận trong việc chọn chủ nhé ^^

Nhung90

T.Viên Năng Động
E nên thêm tên địa phương vào đầu title nhé... e có 24h để edit...

anh ơi anh lại sửa hộ em với, em ở Hà nội anh ạ, tí tởn quá nên quên mất... em onl điện thoại nên sửa mãi chẳng được, tức... cảm ơn anh trước hehe

Nhung90

T.Viên Năng Động
mấy em mèo đen thùi bây giờ toàn bị giết làm thuốc,chủ thớt cẩn thận trong việc chọn chủ nhé ^^

hix, hix... tất nhiên là tớ phải cẩn thận rùi, mà sao lại bắt mèo đen trị bệnh gì cơ chứ, oái oăm k chịu được

Nhung90

T.Viên Năng Động
Bạn ơi cho mình giá của em nó nhé..mình mang về làm bạn với Mun nhà mình. Mun nhà mình cũng đen xì luôn chỉ tội có 2 vệt lông trắng ở nách thôi. bạn cho mình đt với địa chỉ nhé

tớ ở Hà Nội bạn à, bạn ở đâu? hihi, vậy bạn mún bé Mun nhà bạn có bạn trai hay bạn gái nào?

xxxholic_yukogi

YTC Developer
bạn ơi bạn ơi miìh mìh mìh muồn mua :x :x
tốt qá mìh tìm mãi ko đc
trai gái nhỏ to ôtê ôtê :x nhà mìh mng` qí mèo đen lắm :X:X:x bạn để lại cho mìh nhé :">
sđt của mìh : 0169.4099.779
yh: xxxholic_yukogi
cám ơn bạn nh`:x

mei_chan

YTC Developer
tớ ở Hà Nội bạn à, bạn ở đâu? hihi, vậy bạn mún bé Mun nhà bạn có bạn trai hay bạn gái nào?

tớ cũng ở hà nội bạn ạ...Mun nhà tớ là trai nên tớ sẽ lấy bé gái hì hì.tớ gọi đt số kia cho bạn không được bạn cho tớ địa chỉ và số đt vào inbox nhé

Nhung90

T.Viên Năng Động
tớ cũng ở hà nội bạn ạ...Mun nhà tớ là trai nên tớ sẽ lấy bé gái hì hì.tớ gọi đt số kia cho bạn không được bạn cho tớ địa chỉ và số đt vào inbox nhé

tớ gửi rùi bạn nhé

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
anh ơi anh lại sửa hộ em với, em ở Hà nội anh ạ, tí tởn quá nên quên mất... em onl điện thoại nên sửa mãi chẳng được, tức... cảm ơn anh trước hehe

Done!

Nhung90

T.Viên Năng Động
bạn ơi đt thì anh cậu nghe máy tớ hỏi giá với địa chỉ mà không thấy anh cậu nói gì cả

thật à? lão này láo nhở, về cũng k nói j vs tớ... vậy nhà bạn ở đâu nào lên hn chơi tớ mang em đi lun cho bạn xem, vs lại bạn có định bắt lun k, tớ sợ đầu tháng nhà bạn kiêng

mei_chan

YTC Developer
thật à? lão này láo nhở, về cũng k nói j vs tớ... vậy nhà bạn ở đâu nào lên hn chơi tớ mang em đi lun cho bạn xem, vs lại bạn có định bắt lun k, tớ sợ đầu tháng nhà bạn kiêng

nhà tớ ở Giảng võ ngay chỗ núi trúc, nhà tớ cũng kiêng lấy đầu tháng nên tớ đã nói với anh của bạn là tầm giữa tháng tớ sẽ lấy một em nên pm giá vào inbox cho tớ nhé.Cảm ơn bạn

Nhung90

T.Viên Năng Động

nếu bạn lấy ngay tớ sẽ fix mạnh tay cho các em mau về nhà mới, bố mẹ nói ghê quá

mei_chan

YTC Developer
nếu bạn lấy ngay tớ sẽ fix mạnh tay cho các em mau về nhà mới, bố mẹ nói ghê quá

khoảng cuối tuần sau nhé bạn tuần này tớ đi công tác với lại đầu tháng mẹ tớ chưa cho bắt mấy ý..bạn cho tớ giá cả luôn đi vaò inbox nhé tớ chắc chắn lây mà

Nhung90

T.Viên Năng Động
khoảng cuối tuần sau nhé bạn tuần này tớ đi công tác với lại đầu tháng mẹ tớ chưa cho bắt mấy ý..bạn cho tớ giá cả luôn đi vaò inbox nhé tớ chắc chắn lây mà

ok, lúc nào bạn muốn lấy nhắn tin cho tớ nhé