• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Cần bán 2 bé mèo Ba Tư hơn 2 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Up phụ bạn :run:

splendor_09

Cảm ơn mọi người ạ! Em cũng thấy giá này hơi cao, nhưng em đã hỗ trợ tiêm phòng đầy đủ cho cả 2 bé, với cả, còn 1 nguyên nhân sâu xa nữa,là Nora, mẹ của cả 2 đứa khi hạ sinh lứa này thì phải mổ đẻ,nên là em đang tính không cho đẻ thêm nữa, cho cháu nó không phải chịu đau thêm nữa. Cả 3 đứa ( đẻ 5 mất 2 ạ) đều rất quấn chủ, đặc biệt là 2 đứa Ba Tư này ( còn bé kia là Exotic- đã có 1 chị đặt mua) cả 3 đều rất đáng yêu...lúc đầu định giữ lại hết nhưng học hành càng ngày càng bận,không đủ sức khỏe và thời gian để chăm lo nên muốn nhượng lại cho ai có khả năng. Vài lời trần tình. Em cảm ơn!

Sheryl

http://dodopetshop.com hàng nhập khẩu cao cấp cho
Giá hợp lý, không đắt đâu em ạ :run:. Mèo không như người. Lứa trước mổ đẻ lứa sau vẫn có thể đẻ thường. Đừng triệt sản Nora. Đáng ra triệt sản thì lúc nó mổ đẻ triệt sản ngay chứ giờ lại đè ra triệt sản thì tội lắm. Chờ lâu lâu hãy cho con bé bầu lại là ổn mà.

splendor_09

A chị Sheryl bên viet-pet! tại em cứ bị sợ Nora giống bé Xù nhà chị Nhung ấy :'( nên hơi sợ sợ, Nora nhà em bây giờ cũng lại gào đực rồi chị ạ :'( cứ thương thương mà không dám cho đi đâu :'(
À em cũng muốn mua 1 cái lược Fumi cho Nora nhà em, đẻ xong 1 cái được chăm tốt nên trộm vía lớn hơn trước r chị ạ :girl_in_love:

Sheryl

http://dodopetshop.com hàng nhập khẩu cao cấp cho
A chị Sheryl bên viet-pet! tại em cứ bị sợ Nora giống bé Xù nhà chị Nhung ấy :'( nên hơi sợ sợ, Nora nhà em bây giờ cũng lại gào đực rồi chị ạ :'( cứ thương thương mà không dám cho đi đâu :'(
À em cũng muốn mua 1 cái lược Fumi cho Nora nhà em, đẻ xong 1 cái được chăm tốt nên trộm vía lớn hơn trước r chị ạ :th_haha_hammer:

Xù nhà chị Nhung là nó không biết nuôi con, chứ Nora thì biết nuôi mà :th_haha_hammer:. Fumi cho mèo lông dài có sẵn. Nora chờ một thời gian nữa nhé, Đô chưa bị cắt chim đâu. Đô đang ở với chị trong lúc mẹ Đô chăm cho mèo hai chân ^^.

DoGia_Art

Giá cao quá bạn ơi, đừng vì lý do mèo phải mổ đẻ mà để giá cao như vậy, ko phải ai yêu quý mèo cũng có đủ điều kiện để mua 1 em mèo với giá như vậy đâu, mong bạn để tâm đến những điều trên nhé. Chúc các bé sớm về nhà mới

tra tra

T.Viên Năng Động
Mình nghĩ ba tư như thế này thì giá thế cũng ko phải là cao. Vì các bé thực sự rất đẹp. !!

naviola

YTC Developer
Giá cao quá bạn ơi, đừng vì lý do mèo phải mổ đẻ mà để giá cao như vậy, ko phải ai yêu quý mèo cũng có đủ điều kiện để mua 1 em mèo với giá như vậy đâu, mong bạn để tâm đến những điều trên nhé. Chúc các bé sớm về nhà mới

chưa biết sức khỏe mèo như thế nào thôi và nhìn thực tế thì nó ra sao nhưng giá như vậy là hợp lí rồi.mèo này chỉ dành cho những người hiểu biết về giá trị của chúng thôi còn những ai chỉ mới nuôi mèo chỉ mới nghe và biết về mèo ba tư thôi thì nên mua loại ba tư mặt gãy,mũi ko tịt thì giá chỉ tầm 2->2,5tr vì mèo mặt càng tịt(mũi ở giữa 2 mắt) thì có giá gấp đôi,gấp 3 lần mèo mũi gãy

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Các bé rất xinh và giá cả cũng vô cùng hợp lí.Tiếc vì kinh tế eo hẹp chứ nếu không thì mình nhất quyết phải đón 1 bé nhà bạn :th_haha_hammer: :Onion12: :th_haha_hammer: .

hameo24

Mèo nhà bạn đẹp lắm! Mà giá như vậy là bình thường, mình cũng từng mua một em mèo ba tư rồi. Giá nhà bạn còn rẻ hơn giá mình mua nữa. Nếu bạn không phiền thì lứa sau có exotic thì cho mình đặt 1 em với nhé.
Chúc các bé mau tìm được nhà mới!

Status
Không mở trả lời sau này.