• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Cần mua bể cá cũ thanh lý bác nào có pm

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Như tiêu đề đã nêu ở trên, mình cần mua bể cá thanh lý số lượng lớn, bác nào có thì cho mình kích thước, giá cả lên nhé
Ưu tiên bể kích thước từ 30~70cm (chiều dài).
Thanks cho tất cả các bác đã ghé qua :gud_job: :gud_job: :gud_job: :gud_job: :gud_job: :gud_job:

silvershark8x

T.Viên Năng Động
nhà tớ đang thanh lý 1 em ko dùng nữa đấy bạn quan tâm thì call mình nhé 0904228612(vũ)

bạn cho mình kích thước bể vs giá nhé

silvershark8x

T.Viên Năng Động
uoppppppppppppppppppppppp

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
tớ có 1 bể cá dài 1.2m x 60 x 60 kính dày 1cm chân sắt cao 70 thì phải lót MDF có bể lọc kích thước bao nhiêu thì tớ không nhớ kính dày 5mm
tặng thêm 1 bao đá thuỷ sinh chưa dùng lần nào :D giá 2T tròn
còn nhiều thứ liên quan đến bể lắm mà phải từ từ xin ý kiến BX xem thế nào chứ mang đi nó thấy trống vắng rồi lại cấu bọn nhỏ thì phiền lắm
à cái bể to thiết kế để làm bể cá nước mặn nhé bạn

kingkong84

YTC Developer
tớ có 1 bể cá dài 1.2m x 60 x 60 kính dày 1cm chân sắt cao 70 thì phải lót MDF có bể lọc kích thước bao nhiêu thì tớ không nhớ kính dày 5mm
tặng thêm 1 bao đá thuỷ sinh chưa dùng lần nào :D giá 2T tròn
còn nhiều thứ liên quan đến bể lắm mà phải từ từ xin ý kiến BX xem thế nào chứ mang đi nó thấy trống vắng rồi lại cấu bọn nhỏ thì phiền lắm
à cái bể to thiết kế để làm bể cá nước mặn nhé bạn

Có cái quạt thổi luồng ko bạn , cho mình cái giá cái quạt thổi luồng đấy nhé

silvershark8x

T.Viên Năng Động
upppppppppppppppppppppp

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
Có cái quạt thổi luồng ko bạn , cho mình cái giá cái quạt thổi luồng đấy nhé

em không dùng quạt thổi luồng mà lợi dụng luôn dòng nước bơm lên thổi thẳng vào bể cho nó phê :D luồng cứ gọi là mạnh, mỗi tội phả cẩn thận với mấy em quỳ mới về không thì nó thổi cho bay khắp nơi :)
bác chịu khó chạy ra Lâm Nemo chỗ đường hồng hà ấy, em thấy giá cũng mềm mà mua cũ làm gì trừ khi mình cần nhiều hoặc hết xu

kingkong84

YTC Developer
A biết cái đấy cũng rẻ ý mà (hình như có 130k mới tinh thì phải) , nhưng cái chính là a cũng chả dùng , định mua về nghịch thôi , h bể chuyển chức năng rồi , nuôi robo , còn bể ngoài thì nuôi rồng :))

inmap

Ỉn ♥ Ki Nở
mình có cái bể kính 50x20 giá 150k đó bạn. minh chỉ để giá đấy thôi nên bạn có mua thì mua ko cũng đừng mặc cả nha

silvershark8x

T.Viên Năng Động
upppppppppppppppppp

kingkong84

YTC Developer
CHo hỏi khí ko phải chứ bạn mua bể cá cũ làm gì vậy ? Muốn mua bể cá thì đăng bên diễn đàn về cá sẽ dễ hơn nhiều mà lại rẻ nữa

silvershark8x

T.Viên Năng Động
ưpppppppppppppppppppppppppp

silvershark8x

T.Viên Năng Động
upppppppppppppppppppppp

silvershark8x

T.Viên Năng Động
9=================

silvershark8x

T.Viên Năng Động
mình có 1 bể dài 50cm ko dùng còn khoảng 60% bạn thích mình để 100k , qua giao lưu ngắm cá luôn :D

BÁC CHO EM CÁI ĐỊA CHỈ MAI EM QUA :good_job:

té lần

Member
mình ở triều khúc - thanh xuân
có gì qua alo cho mình :0904565325
mai chắc tầm chiều khoảng 3h trở đi mình mới có nhà
bể đang để cát chưa cho cát ra đc