• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN cần mua chó becgie 2,3 tháng giá khoảng 1tr-1,5tr

meo_queen

Member
nhà mình đang có một em becgie cái rùi va mẹ mình muốn có một em đực nữa, nhà mình có 4 nhóc rùi cũng toàn giống chó to và các con khi sinh ra cũng to và đep lắm nhưng chưa bao giờ bán một em nào mà chỉ cho ng nhà nuôi thui,giờ mẹ mình muôn có con becgie bố nên mình cần tim mang về we nên cũng ko có nhìu xiền để mua em thuần chủng.mong mọi ng jup........

S

shi_kok

Guest
nhà mình đang có một em becgie cái rùi va mẹ mình muốn có một em đực nữa, nhà mình có 4 nhóc rùi cũng toàn giống chó to và các con khi sinh ra cũng to và đep lắm nhưng chưa bao giờ bán một em nào mà chỉ cho ng nhà nuôi thui,giờ mẹ mình muôn có con becgie bố nên mình cần tim mang về we nên cũng ko có nhìu xiền để mua em thuần chủng.mong mọi ng jup........

con ca con kê con dê con ngỗng ko hỉu gì hết trơn

dragon82

Mr. Dogs Lover
1tr mà mua chó Bec lai thì dễ quá rồi, bạn chỉ cần 500k cũng mua được, ngoài mấy cửa hàng chó bán đầy
Nếu ở HN thì ra Hoàng Hoa Thám nhé

kaka1086

bạn chỗ nào hà nội vậy,mình cũng đang kiếm 1 e giống to giữ nhà mà ko có(sv mà giá lại cao lên khó) bạn có thể nhượng lại 1 e ko?hihi thanks, khi nào có chó con pm,cảm ơn người tốt! : huyhk49@gmail.com

dragon82

Mr. Dogs Lover
cuối đường Hoàng Hoa Thám, gần Lạc Long Quân, nhiều hàng bán lắm, tha hồ chọn. nếu mua khéo, giá còn rẻ hơn 500k đấy
chúc bạn sớm mua đc cún