• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN cần mua hoặc đặt mèo xiêm thuần chủng đực 2--3 tháng tuổi

Bác nào có e xiêm đực thuần chủng tầm 2-->3 tháng tuổi thì để lại cho e.Hoặc nếu biết ai bán hoặc nhận đặt gạch pm giúp e.E mê xiêm lắm.Trước có 1 e nhưng chắc bị bắt chứ không phải đi mất.Giờ mới qua nhà mới cô đơn động lòng nhớ về e ý...E xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!
sdt:01295380627.

up up up.....ước gì một ngày có người gọi điện hỏi"em ơi có mua mèo xiêm đực thuần chủng 2 tháng tuổi không?" tình yêu của tôi đâu?

bác Trung đang tìm người mua bé xiêm vs hanva ( tức xiêm socola ý) 2 bác ạ,hình như mẹ bác ấy k cho nuôi nữa huz

thanks bạn.Mèo nhà b ý lớn quá.Mình cần bé xiêm đực thuần tầm 2 đến 3 tháng tuổi thôi.....ước gì một ngày có người gọi điện hỏi:"e ơi,có mua mèo xiêm thuần đực 2 tháng tuổi không?"

min_ytc

Member
tìm mèo xiêm quả thực rất khó vì rất ít người nuôi giống này, lại cần đủ tiêu chuẩn 2 tháng như bạn cần quả quá khó. chủ yếu giờ mọi người hay nuôi giống mèo xù

up up up...............................................................................................................................................