• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-cần mua poodles cái trưởng thành^^

mapdauto

Member
Bạn qua cửa hàng mình xem thử có rất nhiếu chó cái trưởng thành, có em sắp salo

T thấy mọi người nói mua ở cửa hàng chó hay chết lắm. Cho tớ hỏi 1 em poodle bình thường ko phải toy sắp salo thỳ bao nhiêu tiền?

BuBaPetShop

YTC Developer
Dòng Standard Poodle: Cao:45-60 cm, Cân nặng:20-32 kg
*
Dòng Mini Poodle: Cao: 11-15 inches (28-38 cm.), Cân nặng: 15-17 pounds (7-8 kg.)
*
Dòng Toy Poodle: Cao: 24 – 28 cm (lý tưởng là 25 cm), Cân nặng 3-4kg

Ngoài ra, còn có dòng TinyPoodle, Teacup Poodle với kích thước và trọng lượng nhỏ hơn cả Toypoodle. Vì có kích thước nhỏ nên rất được người nuôi ưa chuộng, dễ nuôi trong điều kiện chật hẹp của nhà phố. Tuy nhiên 2 dòng này khá hiếm nên giá cả khá cao và dao động rất lớn so với các dòng Poodle còn lại. Các dòng Toy, mine, teacup Poodle khi còn nhỏ rất khó phân biệt, nên việc mua cần có lựa chọn nơi có uy tín, xem xét cẩn thận.
Dòng Tiny và Teacup:
Chiều cao: dưới 22 cm, Cân nặng: dưới 3 kg

Đấy là trích dẫn mấy dòng poodle, mình chưa hiểu bạn nói dòng bt là dòng nào nên mình gửi bạn tham khảo! Hiện tại bên mình có toy & tini poodle, bạn qua thăm khảo xem có ưng ko? Sẽ có giá tốt nhân dịp khai trương và chế độ bảo hành

BuBaPetShop

YTC Developer
T thấy mọi người nói mua ở cửa hàng chó hay chết lắm. Cho tớ hỏi 1 em poodle bình thường ko phải toy sắp salo thỳ bao nhiêu tiền?

Chính vì hay chết nên bubapetshop ra đời với mục tiêu là nói ko với care & pravo đó bạn! Giá cả bạn nên đt hoặc sms cho buba nha