• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Cần tìm chủ mới cho Samoyed đực rất khôn và tình cảm 9 tháng tuổi

boykorea

Mình muốn để lại một em Samoyed đực 9 tháng vì nhà mình đang làm nhà và hiện tại mình rất bận công việc nên không có thời gian chăm sóc bé. Cún rất thông minh, không theo người lạ, biết sủa trông nhà khi có người lạ đến, đã qua huấn luyện cơ bản theo hiệu lệnh như: nằm, ngồi, nũng nịu, bắt tay và làm mặt buồn, ngồi trên xe máy để được đi chơi. Biết bắt bóng và chạy theo đồ chủ ném. Ăn rất tốt và hầu như gì cũng ăn được, đặc biệt là hoa quả. Cún đi vệ sinh 1 lần 1 ngày khi được chủ dẫn ra ngoài, đi đái trong nhà vệ sinh, biết nhịn đi wc và không bao giờ đi wc trong nhà.
Cún đã được tiêm phòng đầy đủ và có sổ khám sức khở đầy đủ. Mình muốn tìm người yêu thương động vật thật sự và có điều kiện để chăm sóc giúp.
Bạn nào quan tâm thì call cho mình: đã bán
Đây là 1 vài hình ảnh mình mới chụp

Còn đây là một vài hình ảnh hôm mình dẫn cún đi off tại CVTN

boykorea

chúc pé sớm tìm dc nhà mới nè, hix..ko ship dc vào HCM nên k mua dc :(

Cảm ơn các bạn đã up dùm. Bạn thông cảm cho mình nha vì mình muốn bán cún ở gần để còn đi thăm. :ngoi_xom:

boykorea

Cún lại về rồi, do bố mẹ bạn ấy ko cho nuôi nên lại tìm chủ cho cún. Bạn nào có điều kiện chắc chắn nuôi được thì hãy gọi mình nhé! Đưa đi đưa lại khổ cún lắm!!!