• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - CHUỘT LANG VN NHÉ

nguyenvanbi

YTC Developer
ALÔ ALÔ ! những ai yêu quý những chú chuột lang việt nam xin xắn và dễ nuôi thì ll vs mình và đặt hàng nhé . sắp có hàng mới đấy . khoảng tuần nữa . vì số lượng có hạn nên mình đăng tin sớm cho mọi ng đăng kí . nhanh nhé . hết ráng chịu há . còn giá dao động khoảng 150k đổ lên . yên tâm là ko đắt . ai có nhu cầu pm luôn nhé . yh : phuonglinh.2731996
nếu ai có thắc mắc gì ( ngoài việc đăng kí ) thì làm ơn ll vs mình theo nick này thutrang.273199x
thank mọi ng quan tâm

mangaka

YTC Developer
bạn ơi,, có ảnh ko/?

nguyenvanbi

YTC Developer
ơ . kì cục bạn . sắp có nghĩa gì ? @@ . màu chuột lang vn đẹp có màu hạt dẻ trắng và đen đó là 3 màu cơ bản còn tùy bố mẹ mà nó pha màu lông vs nhau . ko có mầu xấu .bạn ơi,, có ảnh ko/?

nguyenvanbi

YTC Developer
bạn ơi,, có ảnh ko/?

bạn ơi . sắp có hàng mới về thôi . chứ nếu có ảnh thì mình cũng bán hết rồi . màu rất đẹp bạn cứ lên mạng mà tham khảo . giống bọ này chúng nó pha màu lông rất đẹp và đặc biệt . nếu muốn mua pm nhanh nhé . vì số lượng rất ít . vì ngoài hn hiếm . thank bạn quan tâm