• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Common snaping 18cm ai quan tâm ko?

Status
Không mở trả lời sau này.

AEIOU

Không lỗi lầm gì, ảnh mới thì chụp sau nhưng chỉ khác mỗi to hơn gấp rưỡi còn hình thức gần như hồi bé.
Đây là ảnh năm ngoái khi đó dài bằng cái Iphone.

clip mới nhất:

Em nó đã về nhà mới.

AEIOU

Nuôi cùng cá rồng dc ko nhỉ , sợ nhất nó lại cạp cả con rồng nhà mình thì teo :))

Chắc phải nuôi cùng rùa khác hay nuôi cùng cá sấu cũng được. Đói là nó cạp cá rồng luôn mà tình trạng thì lúc nào cũng đói. Thả cá mồi vào rồi xem nó táp thích lắm.

auphang

Rùa bốn mắt!
quan tâm lắm nhưng không có tiền ! haizzzz

AEIOU

nuôi cùng aligator size 18 có đc hem nhỉ???

Nuôi cùng chắc cũng được nhưng sợ nó ăn hết cá của ali và bể cũng phải rộng mới đủ chỗ cho 2 đứa.

AEIOU

Có bác muốn đến xem nhưng không biết sao lại không thấy đến nữa. Các bác xin phép gấu trước khi quyết định nhá.

wiliam_longnguyen

YTC Developer
nuôi cùng aligator size 18 có đc hem nhỉ???

Mình nghĩ rằng nuôi chung Chúng nó sẽ quoánh nhau nha bạn....!!! Snapping size to khuyến cáo nên nuôi 1 con 1 hồ thôi, không nuôi chung đc...!!!

AEIOU

Common đẹp nhưng Giá chát òm. Up cho em nó về nhà mới.

Chát á? Thế giá bao nhiêu mới "ngọt"? Lâu lâu không theo dõi nên không biết giá hiện giờ cỡ bao nhiêu. Bạn nào thích có thể thương lượng nếu thấy giá "chát". Mình cũng sẽ nghiên cứu lại nếu thật sự "chát" sẽ giảm tới "ngọt" thì thôi.

AEIOU

Thấy ý kiến kêu giá "chát" nên tiếp thu nên sẽ giảm xuống tới hết chát. Các bác thấy giá xuống bao nhiêu là đủ "ngọt" đề xuất hộ cái nào :hmmm: . Tới giá đủ ngọt sẽ thêm đường vào cho ngọt hơn :03:

BestHunter

Diamond Member
bạn tham khảo các shop bò sát ý bạn ạ.... bây giờ common ở các shop bán rất rẻ mà hàng lại đẹp, chỉ có điều size không bằng của ban thôi........
mà cac shop bán theo giá có lãi mà rẻ như vậy thì gí thanh lý không biết còn rẻ đến mức nào nữa....
quá khó để giải thích thế nào là "ngọt".... nhưng giá mà phù hợp túi tiền thì đảm bảo em nó sẽ sớm về nhà mới vì loại này cũng có khá nhiều fans yêu thích.... chỉ có điều toàn HS SV nghèo nên có thèm cũng chỉ biết ngồi nhìn thôi bạn ạ :)

chúc bạn nhanh bán đc em nó

wiliam_longnguyen

YTC Developer
Quý Thành Việt pet : Common size 10cm => 1.5tr

BaoBao_88 Pet Shop : Common size 9 - 10cm => đang fix khoảng 1.1tr - 1.2tr

và nửa năm trước, bạn mình mua ở Thành Việt pet Common size 25 giá là 2.5tr.

Và bạn này bán Size 18, giá 2tr fix xuống 1.6tr, thấy giá cũng oke, common ăn rất "mạnh", tiền ăn 1 ngày bèo nhất cũng 2k cá mồi.

Ờ nhà mình đang sở hữu con Common size gần 20cm, chứ không là hốt em này rồi....!!!

Note : bạn đăng bán thêm bên 2 diễn đàn bò sát : Immopets.com và Aquapet.com.vn có thể em nó sẽ nhanh đi...!!! Và đề nghị bạn cho ảnh thực tế thời điểm hiện tại của em Common nhà bạn nha.....!!!

Status
Không mở trả lời sau này.