• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Em cần mua 1 chú chó gấu <1tr

yêu cún

YTC Developer
e là học sinh ở hà nội . A chị hoặc bạn nào có cún thì để lại cho e với giá học sinh nhé . vì cún nhà e bị bệnh nặng lên qa đời ... thành thật rất buồn và muốn có 1 bé cún để chơi cùng . mọi ng coi như vừa bán vừa cho e nhé ... Cảm ơn ACE đã đọc tin :( . E cần đón 1 bé trong tuần này . vì sang tuần ôn thì sợ k có thời gian .

buratino1703

YTC Developer
Mình cũng thích chó gấu như bạn, có điều dưới 1tr hơi khó tìm(suy nghĩ chủ quan), chúc bạn tìm được 1 cún như ý làm bạn.

yêu cún

YTC Developer
Mình cũng thích chó gấu như bạn, có điều dưới 1tr hơi khó tìm(suy nghĩ chủ quan), chúc bạn tìm được 1 cún như ý làm bạn.

cảm ơn bạn . tại đọc mấy topix thấy góp í của những ng có kinh nghiệm thì tầm 1tr là ok mà .:) nên ACE nào có cún yêu yêu thì vừa bán vừa cho e :)

cũng đang tìm 1 em như thế :) Nghe nói trên chợ Bưởi và Hoàng Hoa Thám nhiều lắm, nhưng đa số chó ở đây bị bệnh, nên chưa dám lên mua :)

up hộ chủ 2pic xinh gái :x

pknight

T.Viên Năng Động
khoảng 1 triệu rưởi thì có thể đó bạn.dưới 1 trịu sợ là ko dc.khuyên thật lòng