• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn: hamster campell và vật dụng (đã bán đàn bear)

nhim

Well-Known Member
vì mình sắp đón 1 e cún nên cần chia tay các bé hamster của mình gồm
4 camp đều có khả năng sinh sản:
1 sóc đực 2 tháng con này dữ lắm
1 trà sữa đực 3-4 tháng rất máu gái
1 xám cái 2 tháng
1 abino cái 3tháng
mình đã cho cả 2 con cái phối rùi chắc 2 tuần nữa là sẽ có 2 đàn hams chào đời (hoặc 1 vì con xám mình k chắc)
1 đàn bear xù gồm 1 mẹ và 5 con chào đời đúng hôm giáng sinh mình định thứ 6 ngày 13 bán nhưng do cần nên bán cả đàn
1 mẹ trắng satin trắng
3 bear bay trắng
1 bear baby bò sữa trắng đen
1 bear baby trắng đốm socola
1 chuồng bé có whell nhưng mình tháo ra để nhốt đàn bear, 1 lồng to có 1 nhà và 1 whell, 1 bể cá bé
giá 4 camp mua tất mình lấy 300k. đừng ai so sánh đàn cam nhà mình vs đàn 60k vì camp nhà mình có thể sinh sản rùi và có thể sắp sinh rùi, mình thấy nó béo lên rùi. Riêng con sóc để giá 60k trà sữa 80k abino và xám 100k=> cả lồng bé 300k
lồng bé 100k
bể kình nhỏ 50k (mình mua 70k)
xúc hết mình mình sẽ fix lớn là để giá 1m1 và tặng mùn cưa nếu nhanh thì 1t tròn
mình nợ ảnh nhé liên lạc 01666964335
mình cần tiền nhưng k phải k có tiền nên nếu không bán được trc thứ 6 tuần sau sẽ k còn giá này và k bán camp nên bạn nào muốn ép giá mong bỏ qua suy nghĩ đó. k bán được mình nuôi, mình nuôi thú k phải kinh doanh

nhim

Well-Known Member
đã mua đàn bear :). Up dùm bạn

thank, có gì cứ bảo mình. giúp đc mình giúp. vì mình nuôi bọn nó k định bán nhưng cần tiền mua cún nên bán thui