• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Mèo ALD và Mèo Xiêm 3 tháng tuổi

boydz

YTC Developer
Cũng hơi buồn khi phải ngồi đăng tin bán Lem và Nhọ.. Mình bắt 2 e ấy về nuôi từ lúc còn bé đến h đã được 3 tháng. Cũng từ ngày đấy đến h Lem và Nhọ chỉ uống sữa và chưa bh bít đến 1 giọt nước lã..! Mình đăng tin này rất muốn bạn nào thực sự muốn chăm sóc 2 đứa nó thay mình đón về để dạy dỗ. Mỗi khi mình về nhà ngồi xuống gọi Lem Nhọ là 2 đứa lại chạy ra ngồi trong lòng meo meo. Thời gian bên 2 đứa k có nhiều nhưng qtrọng là tình cảm và công sức mình dành cho chúng. Chúng đã bít ih vs đúng chỗ, đã nhận bít đc tên gọi. Mình k mong đăng tin bán chúng để có 1 món hời vì đối với mình 2 đứa nó là vô giá. Mình để Lem 2tr và Nhọ cũng vậy, sẽ bớt chút lộc cho bạn nào nhiệt tình và thực sự yêu thương chúng. Bạn nào yêu mèo, từng nuôi mèo đọc sẽ hiểu những zì mình nói là sự thật. Sđt mình là 01656 079 858. Mong 2 đứa nó sẽ gặp đc 1 ng chủ yêu thương hết mực. Cảm ơn đã qtâm!
View attachment 21300 Chúng nó đang ăn phomai
View attachment 21305 Lem
View attachment 21676 Nhọ
View attachment 21677 3 mẹ con này
View attachment 21678 3 chị e lúc còn bé và bà ngoại
View attachment 21679 Lem 1 tháng tuổi
View attachment 21680 Nhọ 1 tháng tuổi

boydz

YTC Developer
Con nào đực, con nào cái thế bạn

2 e đều là cái bạn ạ...mình muốn tìm chủ thật sự quan tâm đến 2 e..

boydz

YTC Developer
hinh nhu meo Lem ban moi mua lai 1,5tr ma

Xin lỗi chắc bạn nhầm với e mèo nào khác r...Lem là của bạn mình tặng từ lúc chưa bít ăn cơm. Nó là kỉ niệm cho ty của mình!

boydz

YTC Developer
Mèo Xiêm giá 1tr hoặc nhỉnh hơn chút thôi bạn :)

Mới đẻ ra mọi ng đã cho nó ih với giá 1tr r b à. Mình chăm nó lớn đến nay k phải để bán nên b đừng băn khoăn về giá của Nhọ.

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
her!hum trước mình hỏi bạn bảo không bán mà mình đang định mua h lại đăng tin bán
con bi nhà bạn vẫn ăn như voi nhưng sao nó cứ ị bậy hoài
h minh phải xích lại tạm thời để cho em nó quen

boydz

YTC Developer
Nó ị bậy vì chủ mới của nó k yêu thg nó, sắp bán nó với giá gấp 5lần chủ cũ đã để lại. B đọc kỹ ih, thực sự m cũg k muốn bán nhưg vì lý do riêng. Hôm về cho bnó ăn phomai, nhìn 3chị e nó m k nỡ tách cnó ra nhưng m ngĩ b cần cũg như m cần nên mới qđ bán. Lúc m địh đăng tin m địh hỏi xem b có muốn nuôi k m để lại nhưg lên thếy b đăng bán bi nên thôy. Về nhà b rồi cnó lại có 1cái giá mới để sang nhà mới thì m thg cnó lắm :D

s2keny_no.1

Keny Ngân
upppppppppppppppppppppppppppp

boydz

YTC Developer
Nó là qà b mình tặng. Mình và ny coi nó là như vật kỉ niệm, ih đâu cũng có nhau. Còn nếu là qà ny mình tặng thì sao mình dám bán.. Xách tai ngay.. ;))

boydz

YTC Developer
Mình có đề giá và sđt trên đó.. Các b có thể nt hoặc call cho mìh. Thanks các b đã qtâm.. Mong 2đứa nó sớm có chủ mới thg yêu!

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Nó ị bậy vì chủ mới của nó k yêu thg nó, sắp bán nó với giá gấp 5lần chủ cũ đã để lại. B đọc kỹ ih, thực sự m cũg k muốn bán nhưg vì lý do riêng. Hôm về cho bnó ăn phomai, nhìn 3chị e nó m k nỡ tách cnó ra nhưng m ngĩ b cần cũg như m cần nên mới qđ bán. Lúc m địh đăng tin m địh hỏi xem b có muốn nuôi k m để lại nhưg lên thếy b đăng bán bi nên thôy. Về nhà b rồi cnó lại có 1cái giá mới để sang nhà mới thì m thg cnó lắm :D

ớ mình nuôi bé mà có bán đâu.sao bạn nói vậy
có bán chỉ bán mèo con ta nhà mình thui chứ có bán bé đen đâu mình còn đi xin 1 bé đen nữa cho cùng cặp mà
mình cũng định mua nhưng hum qua mới mua bé anh lông dài tam thể rồi
dảnh cứ qua nhà mình chơi,mình ở ngay sau khu việt kiều ý