• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Mèo Anh lai màu đen tuyền

hathu08

YTC Developer
vì cháu nó bị vỡ gạch, mình lại bận quá nên giờ mới up lại topic tìm chủ cho thằng cu, thằng ranh con hơn 6 tháng rồi, để ở nhà vài bữa nữa nó "làm thịt" con chị nó thì chết mất.

Mẹ cháu là ALD ở nhà mình, bố thì không dám chắc.
Cực ký cực kỳ khôn và quấn người, ăn uống tốt, càng lớn càng đẹp trai :)

mình để giá là 1tr (fixed) xin vui lòng không gọi điện hay nhắn tin mặc cả nhé.
cảm ơn các bạn

Ảnh thằng Bon mặt to

ôi cháu buồn ngủ quá :(

Thu (sn 91 cho tiện xưng hô) : 01656.080.991
Mình ở ngõ 20 Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy nhé các bạn.

(hôm nay mình ở nhà nên nếu bạn nào tiện qua chơi với các bé trong hôm nay thì tốt )

hathu08

YTC Developer
mình fix giá chuẩn 1 tr nhé, thằng cu nó vừa cắn cổ con chị nó :(
bạn nào đến hôm nay được thì tốt vì hôm nay m ở nhà cả ngày :) mai lại bận rùi :)

linhmu_93

T.Viên Năng Động
ôi cháu buồn ngủ quá :(

Ối giời ơi cái mặt này là mặt con Mẫn đây, cái lưỡi thè , mắt trợn như bị bóp cổ =)) sao lại giống nhau thế hả giời???? Chị Thu ơi. huhu, nhà em 4 đứa nặc nô lớn + 5 đứa nhỏ rồi, làm sao ôm cái thằng này về được đây...... Ngày xưa thích mèo trắng, kem thôi..... bây giờ càng ngày càng thích mấy đứa đen thui.... nhìn mê hoặc dã man..... Nếu tuần này Bon chưa về nàh mới thì t7 chị mang sang nhà em chơi nhé, sinh nhật Bột chị ạ!

hathu08

YTC Developer
hê hê, chị tại cái tính cứ dền dứ mãi nên cứ đưa ra quyết định bán, mà chỉ cần vài ngày chưa bán được thôi là chị lại thèm giữ lại, đang thèm giữ lại đây. Nếu không ai nuôi tốt thì chị cắt chym nó đi rùi nuôi cũng được. bạn mod của box này đang muốn nuôi Bon, chị biết nhà bạn ấy rùi, đang suy nghĩ xem tình hình thế nào.

mà sinh nhật Bột thì mang gì làm quà được em nhỉ, phô mai thì sau đợt fivimart giảm giá thì chắc nhà nào cũng tích rùi, hay mua trứng vịt lộn :D :D :D :D

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
up cho nhà hà thu nào, cắt trym thì yên tâm nhưng phải cái sau này cháu nó chẳng làm ăn gì được cũng hơi chán nhỉ

linhmu_93

T.Viên Năng Động
up cho nhà hà thu nào, cắt trym thì yên tâm nhưng phải cái sau này cháu nó chẳng làm ăn gì được cũng hơi chán nhỉ
Anh ơi! Chán gì đâu, k cắt nó thịt chị nó thì mình cou như xong, tội nghìn thu anh ạ @.@ hix hix....

Ôi giời ơi, đừng cắt... ác lắm!
Có gì đâu ma ác hả bạn? Thiến đi nó béo khỏe béo đẹp, k lo chuyện zai gái, chỉ lo ăn với ngủ nên yêu ơi la yêu. Để nó vật vã rồi xịt nước hoa khổ cả người lẫn mèo! Mèo nhà t cứ đực là sẽ thiến hết, kể cả đẹp zai. Nhưng tiếc là nhà t k có đực =))

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
mình fix giá chuẩn 1 tr nhé, thằng cu nó vừa cắn cổ con chị nó :(
bạn nào đến hôm nay được thì tốt vì hôm nay m ở nhà cả ngày :) mai lại bận rùi :)

đưa tớ nuôi giúp cho :D nhà tớ có 1 nhóc trắng lai ALD đỡ phải bán nhóc mà lại được chăm sóc tốt nhỉ :)

khaiminhhanoi

T.Viên Năng Động
Anh ơi! Chán gì đâu, k cắt nó thịt chị nó thì mình cou như xong, tội nghìn thu anh ạ @.@ hix hix....

thế này thì thống nhất mang sang nhà anh cho nó gây án với em trắng nhỉ :D mà vớ vẩn đen với trắng lại ra tuxedo thì chết :">

zaimz

Member

Có gì đâu ma ác hả bạn? Thiến đi nó béo khỏe béo đẹp, k lo chuyện zai gái, chỉ lo ăn với ngủ nên yêu ơi la yêu. Để nó vật vã rồi xịt nước hoa khổ cả người lẫn mèo! Mèo nhà t cứ đực là sẽ thiến hết, kể cả đẹp zai. Nhưng tiếc là nhà t k có đực =))

Bạn ích kỷ hơn mình tưởng tượng :)