• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN-Một ổ mèo bông xinh cực cần tìm chủ

Status
Không mở trả lời sau này.

swan37

YTC Developer
Xinh quá đi thôi, nếu ở TPHCM thì mình lấy luôn 5 mẹ con đấy, tiếc thật, hà nội nuôi toàn mèo đẹp......... :03:

Hjxxx... giá mà b ở HN nhỉ... t thấy HCM nhìu thú cưng đẹp í chứ...đợt trc t còn định mua ship khỉ và cún ở trong đó ra đấy, mà loằng ngoằng mãi nên thôi tiếc cực

swan37

YTC Developer
bạn ơi bố nó là mèo j vậy :D

hjx thú thực là đợt trc xóm nhìu mèo ta tây lai căng đủ cả, đều có chút đen, chả hiểu bị cu nào lừa nữa. các chuyên ja nhìn thử fan xem. trong 4 đứa đẻ ra cũng có đứa lông cứng lông xù mềm k giống nhau..hjx

swan37

YTC Developer
Từ ngày mai (tức thứ 4) những bạn nào muốn mua mèo có thể hẹn lịch qua xem mặt các bé nhé, nếu ưng thì đặt 1 ít xiền khi nào cứng cáp qua bắt nhá.. trước khi qua nt cho t số..: 016789. 63.565. hjx thông cảm các bạn nt hỏi mèo nhiều quá t trả lời mỏi cả tay hết xiền ĐT rồi nên p mua sim rác xài.. tks mng

chokyu

T.Viên Năng Động
Ối giồi ôi, tội nghiệp con bé , mới 6 tháng đã bị chúng nó lừa rồi. Up cho các bé con xinh đẹp của bà mẹ xì tin nào

swan37

YTC Developer
Ối giồi ôi, tội nghiệp con bé , mới 6 tháng đã bị chúng nó lừa rồi. Up cho các bé con xinh đẹp của bà mẹ xì tin nào

Ờ đúng là bà mẹ xì tin thật b ạ, nó ngố lắm, nhưng cũng ra vẻ biết chăm con fet'.. Nhìn cũng xink gái bắt mắt nên bị zai nó lừa ngay khi dậy thì.. rõ khổ... tks b đã up..

swan37

YTC Developer
Tình hình là 1 bạn SV đêm hôm vẫn nhiệt tình đạp xe sang nhà tớ xem mèo và đã chọn bé bông xù nhất.. b ấy hẹn mai sẽ đặt cọc, welcome các b tới ngó mặt các bé. Ah nhờ b í mà mình đã bít giới tính của các đồng chí ấy.. 1 bé gái lôg xù bông(bạn í đánh dấu bé nì) , 2 trắng còn lại là 1 boy 1 girl và thằng cu da đen ...

swan37

YTC Developer
meo tam 1 thang la co the cho an dc roi ban a, 1 thang la ng ta bat dc roi day!! vay to den la lay meo luon do nha!

Hj, 1 tháng t sợ hơi non bạn ạ.. giờ đã gần 1 tháng mà các bé vẫn còn bú tí mẹ mà.. nhưng cũng bít ngửi thức ăn rồi. m nghĩ để cứng cáp chút thì dễ nuôi hơn k tội nó.. Cố gắng qua sớm để chọn b nhé.. bé xù xinh nhất đc đặt gạch tối qua rùi..

swan37

YTC Developer
Hjx.. Hôm nay mình hẹn các bạn xem mèo thì 2 lượt đầu tiên đã thanh toán hết rồi mà vẫn còn thiếu mèo cho các bạn í bắt.. hj hi..mình quyết định k bán mẹ mèo Jenny nữa, để nàng ta sản xuất lứa nữa, lần này sẽ có nguồn gốc bố bọn trẻ rõ ràng cho dễ.. tks các bạn nhiều và chúc các bé mèo vui và hạnh phúc bên chủ mới.. he he..

Status
Không mở trả lời sau này.