• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Mình muốn tìm người nuôi em chó NHẬT nhà mình, mình k cần tiền!

Benny so cute

YTC Developer
huong2626 said:
mình còn có một em cún ta bị tật nguyền ở chân trước.mình xin được em lúc em đang hấp hối về mãi mới vực lại được.giờ em ấy khoẻ mạnh rồi nhưng đi bằng 3 chân.mình ko có thời gian chăm nữa nên xũng muốn tìm bạn nào thực lòng yêu cún thì chăm em ấy giúp với.em ấy đi 3 chân khoẻ mạnh.giờ được 3 tháng rồi. ai hảo tâm nuôi giúp mình cảm ơn nhiều nhé
bạn ơi nếu bạn tin tưởng mình thì cho mình đi

huong2626

Member
Benny so cute said:
bạn ơi nếu bạn tin tưởng mình thì cho mình đi
mình vẫn đang nuôi em ấy.nhưng mình cũng thấy lạ.mình đăng mãi chả có ai muốn nuôi jin.lúc mình đăng ảnh lên thì các bạn mới hỏi.vậy nếu jin ko đáng yêu như vậy mà thực sự là một em cún ta thì liệu có ai quan tâm ko.nuôi em ấy chỉ vì bộ lông và đôi tai thì mình không yên tâm.vì cái tình thương đấy giả tạo.khi chán các bạn lại vất vưởng thì thực sự thà để nuôi.em ấy rất rất đáng yêu với ngoan.chạy nhanh như cóc.có điệu đi nhảy cóc rất ngộ.đanh đá.mình tìm bạn nào thực sự có tình thương ko vì thích thú nhất là với jin vì em ấy khổ từ bé rồi

TwinLx

xXxEragonxXx
huong2626 said:
mình vẫn đang nuôi em ấy.nhưng mình cũng thấy lạ.mình đăng mãi chả có ai muốn nuôi jin.lúc mình đăng ảnh lên thì các bạn mới hỏi.vậy nếu jin ko đáng yêu như vậy mà thực sự là một em cún ta thì liệu có ai quan tâm ko.nuôi em ấy chỉ vì bộ lông và đôi tai thì mình không yên tâm.vì cái tình thương đấy giả tạo.khi chán các bạn lại vất vưởng thì thực sự thà để nuôi.em ấy rất rất đáng yêu với ngoan.chạy nhanh như cóc.có điệu đi nhảy cóc rất ngộ.đanh đá.mình tìm bạn nào thực sự có tình thương ko vì thích thú nhất là với jin vì em ấy khổ từ bé rồi
bạn ở HN hay HCM-Nếu ở HCM cho mình xin nhận nuôi em ấy được không ạ.Nếu bạn thích thì bạn có thể qua thăm nó thường xuyên!Thân

Benny so cute

YTC Developer
huong2626 said:
bạn huong thân ... tớ cũng chả phải ng giả bộ yêu cún , nhận nuôi rồi vứt đấy đâu ... và nếu có yêu thật thì cũng chẳng yêu mỗi bộ lông hay cái tai ... tớ thích em ý vì em ý gống một người bạn thân của tớ cũng bị tật ở chân .. nay bạn ấy sang mỹ vào năm 2008 thì lúc đó tớ buồn ... nên tớ yêu quý jin của bạn lắm ... mà nếu bạn suy nghĩ kĩ lại mà cho tớ thì tớ cảm ơn .. nuôi em ý tốt và thi thoảng up ảnh cho bạn hoặc bạn có thể đến thăm bất cứ lúc nào để bạn yên tâm ... còn nếu ko yên tâm thì thôi tớ cũng chúc jin khỏe mạnh và yêu đời ... thân :D

Benny so cute

YTC Developer
huong2626 said:
mà dù sao lúc đầu tớ ko biết bạn đăng mãi rồi mà chưa ai nuôi ... mình cũng ít onl mà mem mới mà ... vây nên mong bạn suy nghĩ kĩ nhé ... thân

Biiii

T.Viên Năng Động
Bé Cún nhà chị rất xinh ạ. Nhà e cũng đang nuôi 1 bé phốc nhưng năm nay e cũng thi ĐH nên cũng có ít thơi gian. Chị cho bé nhớ phải chọn mặt gửi vàng nhé:)

Glacial

Member
Hic, onl bằng đt click vào link ko thấy gì, hèn chi ko thấy ảnh Jin. Hương2626 lập topic mới cho em Jin đi! Hiệu quả hơn bạn à! Hoặc có thể đăng trên page fb của hội í!

huong2626

Member
Glacial said:
Hic, onl bằng đt click vào link ko thấy gì, hèn chi ko thấy ảnh Jin. Hương2626 lập topic mới cho em Jin đi! Hiệu quả hơn bạn à! Hoặc có thể đăng trên page fb của hội í!
thank bạn nhé.mình tìm được rồi.jin rất dễ thương.mình không muốn đăng ảnh vì mình muốn tìm chủ tốt.có tình yêu thực sự.và mình có thể tin được.jin của mình 2 tháng trước suýt chết vì cái con mẹ nó ko cho bú.ông chủ của nó thì cắt đuôi nhiễm trùng rồi vứt nó vậy.hôm mình vào nó đã ngắc ngoái lắm rồi.ôm về toàn bị chửi là ngu.mãi mới cứu được.giờ mình chỉ muốn cho nó một chỗ tốt để ở.ng chủ tốt để yêu nó nên dù mang tiếng chảnh nhưng kệ mình vẫn tìm theo cách đấy.không trách các bạn yêu cún đẹp.nhưng cún tật nguyền cún ta cũng đều có thể có cuộc sống tốt.mình đang lập cái top tìm bạn nuôi hộ một em nữa.có khi chuyên chó cảnh bị tật mất

kem_oc

Glacial said:
bạn nào có lòng hảo tâm nuôi jin của bạn này đi, chó đẹp thì xin mà sao chó ta hay bị tật nguyền là ko ai hỏi gì vậy
Bạn nói rất đúng, lúc chủ topic ko đăng ảnh của em jin gì chẳng ai xin, đến khi có ảnh thì vào xin tấp nập. muốn nuôi một con vật tốt cũng phải ở tấm lòng yêu thương các em ý vô bờ bến.
P.S: glaci yêu thương em ý thì nhận nuôi đi, có suy nghĩ đẹp mà không nhận nuôi em ý.

Binhhd

Member
Cho mình đặt gạch nhé mình rất thích nuôi chó.nếu cho mình thì bạn có thể xuống thăm em nó hìhì có j ib cho mình nhé

abc128

YTC Developer
huong2626 said:
Thật lòng, nếu bạn có khả năng nuôi được thì theo mình bạn nên nuôi, vì mình thấy k riêng j chó mà bất kể vật nuôi nào cũng có tình cảm. mình trước cũng nuôi 1 con lạp xưởng nhưng phải nhượng cho người khác vì nhà lúc đó chật quá k đủ chỗ nuôi, khi để con đi như vậy mình cũng khóc thương, nhưng mình vui nhiều hơn vì con tìm được nhà tử tế, có không gian tốt hơn. hiện tại mình vẫn giữ liên lạc với con qua chủ của con bây h. mình vẫn nói nếu k nuôi nữa thì lại chuyển lại cho mình vì bây h mình đủ điều kiện để nuôi và nếu cứ chuyển cho người khác mãi như vậy thì thật khổ thân con.
Mình h đang tìm 1 thành viên mới để làm bạn với con gái mình năm nay 5 tuổi, nếu bạn còn có ý định cho đi thì pm cho mình: 0982002892. mình đã vào face của bạn nhưng k nhắn trên đó vì nếu có duyên với jin thì sẽ gặp được jin. ^ ^ . Thật lòng cũng mừng cho jin vì được sống trong 1 gia đình tuyệt với như gia đình bạn.