• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Nơi bán thỏ con ở Hà nội

zi zu

Mình đang muốn nuôi thỏ nhưng không biết chỗ mua =.= có bạn nào biết ở đâu bán k? Hà nội nhé. Thanks các b trước :)

ChjpCoi

Banned
zi zu said:
Mình đang muốn nuôi thỏ nhưng không biết chỗ mua =.= có bạn nào biết ở đâu bán k? Hà nội nhé. Thanks các b trước :)
bạn mún nuôi thỏ ak, đơn giản. đi dọc đường trường trinh nhé, k thỳ dọc đường láng, có rất nhiều người bán

Hùng Đinh

ChjpCoi said:
bạn mún nuôi thỏ ak, đơn giản. đi dọc đường trường trinh nhé, k thỳ dọc đường láng, có rất nhiều người bán
cho mình hỏi là mình cg thấy bán nhiều lắm, mấy con nho nhỏ ấy , cg kute, nhưng mà cho mình hỏi là nó là thó cảnh hay thịt, thỏ thịt sau này nó to đùng, ị bẩn và nhìn chán lắm

ChjpCoi

Banned
Hùng Đinh said:
cho mình hỏi là mình cg thấy bán nhiều lắm, mấy con nho nhỏ ấy , cg kute, nhưng mà cho mình hỏi là nó là thó cảnh hay thịt, thỏ thịt sau này nó to đùng, ị bẩn và nhìn chán lắm
là nhím thỵt bn ak, còn nhím cảnh thỳ phải tìm được nơi bán cơ. bạn có thể tìm trên diễn đàn hamster.net xem có nhiều bạn bán thỏ kiểng đó