• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn - Nai kutai em đi đâu mất rồi ... :((

Status
Không mở trả lời sau này.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Hôm qua nhà mình có dọn nhà qua 1 phòng khác gần chỗ nhà mình đã thuê ...( chủ nhà trước ko cho nhà mình thuê ở đấy nữa )
Đên tầm tối tớ mở xích ra cho các em mèo .... vì tớ nghĩ 1 là nhà gần đây các em ý sẽ biết đường ... em mèo mẹ đang chửa cũng ko đi đâu toàn ngủ .. 2 em mèo con cũng đi theo mèo mẹ ..em Nai bị thiến rồi nên chắc cũng ko đi đâu vì em ý suốt ngày ở nhà ...!
Vậy mà .........
Em Nai nhà tớ đã chạy ra ngoài .. đến lúc k thấy em ý đâu tớ đã tá hỏa chạy đi tìm ... Tìm mọi ngóc ngách trong nhà .. chạy về nhà cũ .. trèo nên các mái nhà mà cũng ko thấy em ý đâu .. cả đêm mua phùn mà tớ ko ngủ nổi ... chợp mặt được 1 tí tỉnh dậy là lại chạy qua nhà cũ đề tìm .. thế mà vần ko thấy đâu :sadcorner:
Trời thì cứ mưa phùn suốt làm tớ gần như tuyệt vọng .... :sadcorner:
Chắc tớ mất em ý r :sadcorner: :sadcorner:
Nai ơi ...................................................:((((((((((((((((((((

I♥umeo

T.Viên Năng Động
đừng tuyệt vọng cô bé, đi chàu cầu cho nó
đc bình an, ở đâu cũng đc em à

Cám ơn bạn ... lúc nãy tớ chạy qua và đã tìm thấy em ý rồi :gongxi-1: :gongxi-1:
Em ý đã về nhà rồi ... vui quá

mama

T.Viên Năng Động
Cám ơn bạn ... lúc nãy tớ chạy qua và đã tìm thấy em ý rồi :gongxi-1: :gongxi-1:
Em ý đã về nhà rồi ... vui quá

Chúc mừng bạn nha! topic is closed!

Status
Không mở trả lời sau này.