• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN HN + Nam Định - Tìm nhà mới cho 2 bé mèo siêu quậy vía 300k và 800k

Hanna Buzz

Member
2 nhóc nhà mình oe oe ngày 1/4. Mẹ là mèo Nga, còn bố là mèo lai.

Các cháu đã biết đi vs vào cát, ăn đc cơm thịt trộn rau củ hoặc hạt đều chén ngon lành. Được cái 2 đứa ăn nhiều, nghịch nhiều, yêu nhau cũng nhiều lắm, lúc nào cũng xoắn xít vs nhau nên mình rất mong bạn chủ mới có thể đón cả 2 đứa để về nhà mới chúng nó đỡ tự kỉ.

Đây là gái chân dài nhà mình, gái giống bố nên chân đi tất, thêm cái mẹt tròn xoe :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Còn đây là zai khoai to nhà mình, mắt lúc nào cũng tròn xoe long lanh í :icon027:

Mình xin 1 chút tiền vía cho các cháu về nhà mới hay ăn chóng nhớn. Bé gái mình xin vía là 300k, bé zai là 800k. Nếu bạn có thể đón cả 2 bé cùng nhau thì mình chỉ xin vía 900k cho 2 cháu thôi, vì chúng nó yêu nhau lắm, 2 đứa có thể ở vs nhau thì tốt quá.

Mình rất mong bạn chủ mới có thể thỉnh thoảng update tình hình các cháu cho nhà mình đc ngắm chúng nó cho đõ nhớ. :juuuu::juuuu::juuuu:

Đây là fb của mình, có gì các bạn cứ inbox mình nhé: https://www.facebook.com/hanna.buzz

Nhà mình ở ngõ 1, Tân Mỹ, Mỹ Đình, phía sau svđ Mỹ Đình í. Các bạn cứ đến svđ rồi alo mình ra đón nhé.
Ngoài ra, hàng tuần mình có về nhà ở Nam Định nên nếu các bạn ở tp Nam Định muốn đón các cháu thì mình có thể chở các cháu về cho các bạn. :laluot_03: