• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - p0p - hàng mới về ( bò sát )

Status
Không mở trả lời sau này.

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

thaiquangvan

T.Viên Năng Động
bên aqp cái chiu up ko xài được qua đây anh P0P chơi up ko kakakakakaka up phụ anh nè .......

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
bên aqp cái chiu up ko xài được qua đây anh P0P chơi up ko kakakakakaka up phụ anh nè .......

a mới thích nghi được cái up này :th_haha_hammer:)... giờ cứ up nhiệt thôi em ạ :th_haha_hammer:))
upppppppppppppppppppppp

thaiquangvan

T.Viên Năng Động
thé à hihihihi ... up up up up up kakakaka

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
upppppppppppppppppppppppppppppp

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
uppppppppppppppppppppppppppppppp

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
anh pop ui,bể nuôi em common thì em để mực nước cao khoảng 30 cm được ko anh?em nó đã ăn cá mà còn nhát quá anh ạ,lúc em đứng đấy thì chả thấy ăn,lúc sau quay lại thì hết mấy con cá rùi^^

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
anh pop ui,bể nuôi em common thì em để mực nước cao khoảng 30 cm được ko anh?em nó đã ăn cá mà còn nhát quá anh ạ,lúc em đứng đấy thì chả thấy ăn,lúc sau quay lại thì hết mấy con cá rùi^^

nó chưa quen chuồng em ạ nên nó hơi nhát.. cứ để 1 tuần.. chả có con cá nào còn xót đâu em :th_haha_hammer:).. nó vồ mồi thì cứ phải là.. snap sniper :th_haha_hammer:)
em nhớ chụp ảnh bể và post vào mục thảo luận nhá..để a em bình luận và góp ý cho em có 1 cái bể chuẩn và 1 common khỏe mạnh

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
mod ơi.. close dùm mình topic này nhé..
các bạn sang topic mới ( đợt hàng mới về của mình nhé )
hàng về nè : hàng VN + hàng ngoại ( đa dạng mẫu mã , các bạn tham khảo trong link này nhé : rùa , kì nhông ,kì đà , ếch nhái , nhện nhiếc..v.v.... ) link nè http://www.yeuthucung.com/topic/14267-toan-qu%E1%BB%91c-p0p-hang-v%E1%BB%81-bo-sat-thang-5/#entry67964

p0p_p0p

T.Viên Năng Động
đây là topic của đợt hàng tháng 3 mà..
mọi người vào link này để xem đợt hàng mới nhé : http://www.yeuthucung.com/topic/14267-toan-qu%E1%BB%91c-p0p-pet-shop-hang-v%E1%BB%81-bo-sat-thang-5/
mod close topic dùm

Status
Không mở trả lời sau này.