• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Tìm chó cưng đi lạc - mong các bạn giúp

Status
Không mở trả lời sau này.

yeucho1982

Hôm qua,mình bị mất một em chó (lai becgie) nó rất đáng yêu,mình vô cùng thương nó.Mình đã móc cả khóa vào chuồng rồi,ko hiểu sao khi anh mình về,có người mở cửa nhà,nó lại ra được khỏi chuồng,lúc mình từ trên gác xuống thì ko thấy nó đâu nữa, đi tìm tận đêm khuya,lang thang dán tờ rơi và ảnh nó khắp nơi mà không thấy.
Sáng nay ra chợ chó chỗ tamtrinh mà ko thấy,nhờ cả dịch vụ thám tử mà họ không nhận tìm.
Các bạn có kinh nghiệm gì thì chỉ cho mình với
Nhà mình ở ngõ 155 đường Trường Chinh ,Hà Nội.

Nhà bạn nào ở gần đó,hoặc nhìn thấy em nó thì báo cho mình,mình vô cùng cảm ơn và hậu tạ.
Đây là hình ảnh em nó,mình yêu nó vô cùng

Tên nó là Ni. Cầu mong em an toàn và trở về ,thương em lắm
Cầu mong những người yêu chó giúp em
Ai có tin tức gì làm ơn cho mình biết
Quang, sđt : 0976524283
Ai có kinh nghiệm thì giúp mình với,thương nó quá

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Hixx...lại thêm một vụ lạc mất cún nữa :(...thử kiểm tra hiện trường xem có phải bị bắt k hay là do e ý ra ngoài rồi bị lạc mất, Chúc bạn sớm tìm được em ý nhé ^^

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chúc em sớm tìm lại được cún.

yeucho1982

Tin cực vui,sau 3 ngày lăn lộn,khóc thương em mỗi khi nhìn thấy cún,xục xạo khắp các nơi ở Hà Nội,Hà Đông,Mễ Trì..,trong lúc gần như vô vọng nhất, hi vọng mong manh nhất, mình đã tìm được em Ni cưng của mình. Niềm vui như vỡ òa,mình đã không kìm được nước mắt khi tìm được em. Mình đã chuộc được em về mà tay run run. Em bị thương ở hai chân sau và bị một chút ở đầu,nói chung là sơ cứu xong rồi và có dấu hiệu phục hồi khá nhanh. Em hơi hoảng loạn vì sợ(vì bị bọn trộm chó câu mất mà) .Nhưng tất cả đã qua rồi,em đã trở về.
Cảm ơn tất cả mọi người và chúc cho tất cả những ai bị mất thú cưng cũng đều tìm lại được như mình. Không còn hạnh phúc nào hơn,cảm ơn mọi người nhiều lắm.

mama

T.Viên Năng Động
Tin cực vui,sau 3 ngày lăn lộn,khóc thương em mỗi khi nhìn thấy cún,xục xạo khắp các nơi ở Hà Nội,Hà Đông,Mễ Trì..,trong lúc gần như vô vọng nhất, hi vọng mong manh nhất, mình đã tìm được em Ni cưng của mình. Niềm vui như vỡ òa,mình đã không kìm được nước mắt khi tìm được em. Mình đã chuộc được em về mà tay run run. Em bị thương ở hai chân sau và bị một chút ở đầu,nói chung là sơ cứu xong rồi và có dấu hiệu phục hồi khá nhanh. Em hơi hoảng loạn vì sợ(vì bị bọn trộm chó câu mất mà) .Nhưng tất cả đã qua rồi,em đã trở về.
Cảm ơn tất cả mọi người và chúc cho tất cả những ai bị mất thú cưng cũng đều tìm lại được như mình. Không còn hạnh phúc nào hơn,cảm ơn mọi người nhiều lắm.

chúc mừng bạn!mình close topic nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.