• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[HN] Tìm nhà mới cho đàn mèo con Turkish Van

Status
Không mở trả lời sau này.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Theo mình biết con bố là Sản phẩm của mẹ Ba Tư, bố Turkis, và cuối cùng con mẹ của đàn con này chính là anh em 1 nhà đẻ cùng lứa với con mèo bố lai đó. Vậy là sinh sản đồng huyết. Bạn fai trung thực bạn nha. Vì mèo con màu lung tung thế kia thì ko fai là đẹp. Nhug bán 1.5tr là ok

ngantran29

YTC Developer
Mình chỉ đi lấy giống thôi, mèo bố chắc ai vào topic phối giống cũng biết rồi :D mình thì thấy mèo bố đặc trưng là mèo Thổ Nhĩ Kì thôi, chắc bạn nhầm rồi :D
Các bạn cứ thoải mái xem ảnh mèo nhà mình, và đến tận nhà xem mèo nhé. Giá mèo như vậy cũng không phải là đắt, vẫn fix cho bạn nào nhiệt tình nhé :D

ngantran29

YTC Developer
Còn 2 em:
Mèo cái có 2 chấm vàng trên đầu, đuôi vàng còn mèo đực có 1 chấm đen ở đầu và 1 chấm trắng ở đuôi nhé :D

chokyu

T.Viên Năng Động
Theo mình biết con bố là Sản phẩm của mẹ Ba Tư, bố Turkis, và cuối cùng con mẹ của đàn con này chính là anh em 1 nhà đẻ cùng lứa với con mèo bố lai đó. Vậy là sinh sản đồng huyết. Bạn fai trung thực bạn nha. Vì mèo con màu lung tung thế kia thì ko fai là đẹp. Nhug bán 1.5tr là ok

Đồng huyết thì làm sao ra đc mấy em mèo xinh như thế b, còn turkish van là giống mèo khoang thì lông như thế là đúng với đặc điểm của giống mèo này mà. Đấy là theo ý kiến của m

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Đồng huyết thì làm sao ra đc mấy em mèo xinh như thế b, còn turkish van là giống mèo khoang thì lông như thế là đúng với đặc điểm của giống mèo này mà. Đấy là theo ý kiến của m

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Vi minh di lay giong meo bo thi chủ cua meo Bo noi nhu the. Mình ko fai đi dìm hàng nhug nói gì đúng thì thôi. Mèo mình là mèo nga bây h đang chửa rồi, phối với con Thổ Nhĩ Kì đấy. Con mẹ của đàn này là anh em cùng lứa. Chó cũng sinh sản đồng huyết đc mà bạn nhug noi chung fai trung thực.

chokyu

T.Viên Năng Động
Vi minh di lay giong meo bo thi chủ cua meo Bo noi nhu the. Mình ko fai đi dìm hàng nhug nói gì đúng thì thôi. Mèo mình là mèo nga bây h đang chửa rồi, phối với con Thổ Nhĩ Kì đấy. Con mẹ của đàn này là anh em cùng lứa. Chó cũng sinh sản đồng huyết đc mà bạn nhug noi chung fai trung thực.

Bạn sướng thật , nhà b tính sơ sơ cũng có 2 e mèo 1 e chó r.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Hehe. Sao bạn bít. Mình có 1 bé Nga thuần chủng trắng tinh mắt 2 màu đang chửa, 1 em mèo lai, 1 em mèo Batu màu kem vani và 1 em husky hâm hehe. Mình ở 1 mình nên thik nuôi chó mèo cho đỡ buồn

Status
Không mở trả lời sau này.