• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hn- tớ muốn xin 1 pé cún hay mèo, gì cũng được về nuôi

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
T đang xin 3 bé mèo con r mèo mẹ là mèo hoang 3 con nhỏ và cũng sắp lấy tổng cộng là mèo nhà t( nếu lấy về ) và hàng xóm tổng 7 con, t mún xin thêm vài pét nữa, chó mèo cũng được về nuôi cho đỡ buồn vì sắp nghỉ hè t ở nhà chẳng đi đâu nên có time chăm sóc cho các pé hơn :good_job: , mình xin về nuôi đảm bảo không bán các bạn có thể theo dõi mún gặp các bé mình sẽ đưa đến xem, t thật lòng mún xin chứ k phải mang về để đấy :gongxi-1: loại nào cũng được vì t yêu thú cưng rất là nhiều, mún đóng góp cho cộng đồng yeuthucung, những pé mèo bị bỏ rơi không ai nuôi hay là không có time, mình đều nhận và chăm sóc cẩn thận cho các bé vì mình yeuthucung lắm :lac_dau: nếu ai có pet rì mà bị bỏ rơi, nếu t xin được chăm sóc các bé bạn nào mún xin mình có thể nhượng lại với điều kiện phải chăm sóc các pé cẩn thận, mình xin cảm ơn

mangaka

YTC Developer
tốt nhất bạn nên qua các topic cho thú cưng để xin... hiện có rất nhiều nơi đang có mèo cần chủ mới. Bạn lập topic rùi ngồi đợi thế này thì ko ai biết mà cho đâu

mrsomjt

mình có 1e mào con nhưng bọn cùng phòng ko thích, b có nhu cầu thì pm nha 01689 407 707
YM: mrsomjt