• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Tặng 2 mẹ con nhà mèo

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình đã phải khóc, phải buồn và phải suy nghĩ rất nhiều khi đưa ra quyết định này. Đúng ra mình phải đem tặng chúng nó lâu rồi nhưng mình cứ cố giữ mãi, nhưng cuối cùng vẫn không được, mình vẫn phải cho chúng nó ra đi. Ở với mình, chúng nó phải chịu khổ nhiều rồi, mong rằng sau khi đến nhà mới, chúng nó sẽ có cuộc sống sung sướng hơn

Vì chúng là những con mèo mình yêu quý nhất nên mình rất mong chúng có chủ mới cũng là những người thực sự yêu mèo và mình có 1 số điều kiện sau:

+ Là con gái, yêu thương mèo, được gia đình đồng ý cho phép nuôi mèo
+ Phải nhận nuôi cả 2 mẹ con ( vì 2 mẹ con rất thân nhau, gần như không thể tách riêng ra đc)
+ Nhà ở khu vực quận Hai Bà Trưng hoặc lân cận và sẽ nuôi nó tại đây, không mang nó đi nơi khác nuôi. Có thể mình sẽ cùng bạn tiễn nó về nhà bạn và thỉnh thoảng mình sẽ qua thăm nó ( nếu bạn ko phiền )
+ Có sđt, nick yahoo, facebook để mình có thể cập nhật ảnh và tình trạng 2 bé thường xuyên

Nếu bạn nào có đầy đủ yếu tố trên thì hãy chứng minh tại topic này. Mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn

Mình có ảnh của 2 mẹ con nhà nó nhưng sẽ không up lên vì mình sợ những bạn chỉ thích mèo đẹp và chê mèo xấu. Mình muốn tặng nó cho những ai yêu mèo và không phân biệt mèo xấu đẹp

Và nói luôn 2 chúng nó là mèo ta 100% nhưng mình vẫn lấy tiền vía 100k/1 bé. Không phải mình ham tiền gì cả. 200k bây giờ ra ngoài tiêu có được mấy đâu, vèo cái hết. Làm sao so được bằng tình yêu thương và kỉ niệm của mình với chúng suốt thời gian qua. Mình xin tiền vía như vậy là chỉ để tránh gặp phải những tên buôn mèo thôi.

Mình sẽ kể sơ qua về 2 bé nhé:

Mèo mẹ
+ Tên: Béo
+ Tuổi: 1 năm 3 tháng
+ Tính cách: ngoan, hiền, nhút nhát
+ Màu sắc: là mèo tam thể

Mèo con
+ Tên: Jerry
+ Tuổi: 3 tháng ( ngày sinh 13/5/2012 )
+ Tính cách: nghịch ngợm, ương bướng
+ Màu sắc: là mèo nhị thể

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
OMG, chị tặng Jerry Chin với Béo đi à? Thôi nếu vì hoàn cảnh thì đành chúc 2 bé có cuộc sông mới hạnh phúc mãi mãi nhé. Chia buồn cùng chị

mau tìm được chủ mới nhé 2 bé yêu..........

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Mình đã phải khóc, phải buồn và phải suy nghĩ rất nhiều khi đưa ra quyết định này. Đúng ra mình phải đem tặng chúng nó lâu rồi nhưng mình cứ cố giữ mãi, nhưng cuối cùng vẫn không được, mình vẫn phải cho chúng nó ra đi. Ở với mình, chúng nó phải chịu khổ nhiều rồi, mong rằng sau khi đến nhà mới, chúng nó sẽ có cuộc sống sung sướng hơn

Vì chúng là những con mèo mình yêu quý nhất nên mình rất mong chúng có chủ mới cũng là những người thực sự yêu mèo và mình có 1 số điều kiện sau:

+ Là con gái, yêu thương mèo, được gia đình đồng ý cho phép nuôi mèo
+ Phải nhận nuôi cả 2 mẹ con ( vì 2 mẹ con rất thân nhau, gần như không thể tách riêng ra đc)
+ Nhà ở khu vực quận Hai Bà Trưng hoặc lân cận và sẽ nuôi nó tại đây, không mang nó đi nơi khác nuôi. Có thể mình sẽ cùng bạn tiễn nó về nhà bạn và thỉnh thoảng mình sẽ qua thăm nó ( nếu bạn ko phiền )
+ Có sđt, nick yahoo, facebook để mình có thể cập nhật ảnh và tình trạng 2 bé thường xuyên

Nếu bạn nào có đầy đủ yếu tố trên thì hãy chứng minh tại topic này. Mình sẽ chủ động liên lạc với các bạn

Mình có ảnh của 2 mẹ con nhà nó nhưng sẽ không up lên vì mình sợ những bạn chỉ thích mèo đẹp và chê mèo xấu. Mình muốn tặng nó cho những ai yêu mèo và không phân biệt mèo xấu đẹp

Và nói luôn 2 chúng nó là mèo ta 100% nhưng mình vẫn lấy tiền vía 200k/2 bé. Không phải mình ham tiền gì cả. 200k bây giờ ra ngoài tiêu có được mấy đâu, vèo cái hết. Làm sao so được bằng tình yêu thương và kỉ niệm của mình với chúng suốt thời gian qua. Mình xin tiền vía như vậy là chỉ để tránh gặp phải những tên buôn mèo thôi.

Mình sẽ kể sơ qua về 2 bé nhé:

Mèo mẹ
+ Tên: Béo
+ Tuổi: 1 năm 3 tháng
+ Tính cách: ngoan, hiền, nhút nhát
+ Màu sắc: là mèo tam thể

Mèo con
+ Tên: Jerry
+ Tuổi: 3 tháng ( ngày sinh 13/5/2012 )
+ Tính cách: nghịch ngợm, ương bướng
+ Màu sắc: là mèo nhị thể

Nhà mình ở Phố huế :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: nhưng chỉ đủ nhu cầu :Onion38: 1 con thôi......hic mong bạn
cho mình nuôi 1 con nhé :go_mo: :go_mo: :Onion38:

cuocsonglathe

Bạn ơi mình xin đăng kí. Nhà mình ở hà đông hơi xa nhưng cực kì yêu mấy chú mèo luôn. Nhà mình đang nuôi 1 cún 1 mèo, có sân rộng cho chó mèo chạy. Mình là girl 100% nữa. Cho mình số nhé, mình liên lạc qua đón 2 mẹ con nhà nó luôn

shakefoot

YTC Developer
Nhà mình ở Phố huế :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: nhưng chỉ đủ nhu cầu :Onion38: 1 con thôi......hic mong bạn

nhà em ở đền lừ mà

nhà em ở đền lừ mà

địa chỉ phố huế là địa chỉ shop

Moneyofme

địa chỉ phố huế là địa chỉ shop

==! Đấy là shop.....đây là nhà mà.....đứa bạn nhà ở phố huế=)) trường tôi cũng gần phố huế=))

Moneyofme

nhà em ở đền lừ mà

hợ=)))))) đây là e xin hộ đứa bạn nhà nó ở phố huế và cả trường e cũng gần phố huế=)) trưng nhị skul

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥

Hix, 2 mẹ con nhà nó yêu thương nhau lắm ý bạn ạ. Mình không nỡ tách chúng ra đâu :(

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bạn ơi mình xin đăng kí. Nhà mình ở hà đông hơi xa nhưng cực kì yêu mấy chú mèo luôn. Nhà mình đang nuôi 1 cún 1 mèo, có sân rộng cho chó mèo chạy. Mình là girl 100% nữa. Cho mình số nhé, mình liên lạc qua đón 2 mẹ con nhà nó luôn

Ui có vẻ xa nhà mình nhỉ :( Nếu vậy mình sẽ khó có thể đến thăm 2 bé thường xuyên và để chúng nó đi đường xa như vậy cũng tội nghiệp nữa.
Tiền vía 200k/2 bé cũng không phải mình lấy của các bạn đâu, mình sẽ dùng nó để mua thức ăn cho 2 mẹ con nhà nó :)

linhlawiet

chi oi em la con gai, em cung yeu quy meo lam em cung dang co nhu cau nuoi meo a., nhung ko biet meo nha chi co bat chuot dc ko, bo me em chi cho nuoi meo nao bat chuot dc thoi vi nha em co may con chuot no cu pha ban tho` ma no thanh tinh roi hay sao yk dung bao nhieu phuong phap ma ko bat noi, em co fb em co the cap nhat cho chi xem thuong xuyen co gi nt vao 01653605997 , meo den nha em thi ko so thieu do an dau tai bo em co so thich cau ca ma nah em co ai an dau toan do? di cung phi nen muon mua em meo ve nuoi

Thonthon

Diamond Member
Hic=(( 2 mẹ con ko tách được nhau ra thì chán nhể== thôi chúc 2 em có chủ tốt

nuôi được 1 em chả nhẽ lại không nuôi được 2 em?Mà ông là boy cơ mà........

Moneyofme

nuôi được 1 em chả nhẽ lại không nuôi được 2 em?Mà ông là boy cơ mà........

:go_mo: :go_mo: :go_mo: xin hộ bạn :good_job: nhà có chó rồi :157: mà còn là chihuahua mang về mèo đánh chết chó à :lau_mo_hoi:

Thonthon

Diamond Member
:go_mo: :go_mo: :go_mo: xin hộ bạn :good_job: nhà có chó rồi :157: mà còn là chihuahua mang về mèo đánh chết chó à :lau_mo_hoi:

ôi chihuahua.Mong mãi mà không có.Thôi top cho jen tìm được chủ yêu thương 2 mẹ con nhé..........

Moneyofme

ôi chihuahua.Mong mãi mà không có.Thôi top cho jen tìm được chủ yêu thương 2 mẹ con nhé..........

ước mơ ngàn đời của nhân dân về con chihuahua=)))))))) top cho chủ topic=))