• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn tặng lại mèo

Status
Không mở trả lời sau này.

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
muon giup lắm có ảnh em ý ko bạn /mail cho minh doncry07@yahoo.com

hoanghungtu

YTC Developer
henneikenpro said:
chúc bé sớm có chủ tốt nhé,
o e í é , có mấy người hỏi cũng chưa thấy ai đến :)) khổ than con mèo tam thể này xin về cho chơi vs con mèo nga mà toàn phải chơi vs chủ, có 1 con mèo nga mà nó không chơi cùng con tam thể mà lại chơi vs 2 con rott, thế là cứ mỗi khi đêm đến đồng chí tam thể lại kêu loạn nhà vì k có người chơi cùng :(

henneikenpro

YTC Developer
hoanghungtu said:
o e í é , có mấy người hỏi cũng chưa thấy ai đến :)) khổ than con mèo tam thể này xin về cho chơi vs con mèo nga mà toàn phải chơi vs chủ, có 1 con mèo nga mà nó không chơi cùng con tam thể mà lại chơi vs 2 con rott, thế là cứ mỗi khi đêm đến đồng chí tam thể lại kêu loạn nhà vì k có người chơi cùng :(
thế h e nó có ai nuôi chưa bạn.hiện tại mình không có bé nào nuôi cả,độ này làm game cũng rảnh rồi mún nuôi bé nào đó k biết có đc không nhỷ

hoanghungtu

YTC Developer
henneikenpro said:
thế h e nó có ai nuôi chưa bạn.hiện tại mình không có bé nào nuôi cả,độ này làm game cũng rảnh rồi mún nuôi bé nào đó k biết có đc không nhỷ
vẫn chưa bạn ơi , hiện tại có 1 chị bảo qua tuần thì bắt mà cũng chả biết dư lào!

Status
Không mở trả lời sau này.