• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Tặng mèo lai ( con của sushi )

Status
Không mở trả lời sau này.

bedautay870

T.Viên Năng Động
mèo đẹp thật nhưng chỉ tội chủ đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm,500k/kon k đáng bao nhiêu nhưng đây là box "tặng thú cưng" chứ k phải "bán rẻ hơn box mua bán",ngĩ lại mình đi r hẵng nói ngkhc,chứng tỏ ngày xưa lớp 1 toàn trốn tiết đánh vần nên k hiểu đc chữ "tặng"

ko biết đứa nào ngu đâu, cái loại ko học hết lớp 1 là ai còn chưa biết, ko đọc hết cái top píc chỉ nhìn thấy tiền vía cao là lên mặt nhiếc mắng ng khác, muốn măng ng ta thì xem lại bản thân mình đi bạn ạ. đừng có thấy ngta hiền mà bắt nạt :157:

pe_sushi

YTC Developer
ko biết đứa nào ngu đâu, cái loại ko học hết lớp 1 là ai còn chưa biết, ko đọc hết cái top píc chỉ nhìn thấy tiền vía cao là lên mặt nhiếc mắng ng khác, muốn măng ng ta thì xem lại bản thân mình đi bạn ạ. đừng có thấy ngta hiền mà bắt nạt :157:

cảm ơn bạn >:D< mình ko hiền, chỉ là ko thích đôi co với những loại người như thế bạn ạ :p

pe_sushi

YTC Developer
tất cả các bé mèo đã về nhà mới

cảm ơn các bạn đã quan tâm

mod close 2pic giúp mình nhé :x

s2keny_no.1

Keny Ngân
ơ mất hết cả ý nghĩ của chữ tặng rồi bạn ơi X-( sao bạn ko qua inbox mua bán có vẻ hợp lí hơn đó...

Status
Không mở trả lời sau này.