• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN- Thanh lí 1 e iguana giá cực rẻ( đã có ảnh )

Status
Không mở trả lời sau này.

hactu96

T.Viên Năng Động
Như tiêu đề mình hiện tại còn 1 e green iguana size 40+ , xanh mướt cực khỏe và ăn uống cực trâu mỗi tỗi bị lỗi cái đuôi . TỈ lệ đực cực cao , mấy mem chơi igu kì cựu ở hn đều qua và bảo là đực nhưng mình k nói trc nên nói tỉ lệ thôi . GIá mong muốn 500k : có fix nhẹ cho các mem muốn tập tành dòng này . HÌnh sẽ trả sau nhé
01633259172 . Nhanh tay nào
http://www.upanh.com/536185_294344277340591_921525937_n_upanh/v/7rm5ee1j2re.htm

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Thứ 5 hoặc muộn nhất là thứ 7 này e qua anh nhé!!

mrlonely131

không phải là nuôi chán. cu lộc vừa mua 300k rồi đăng bán lại luôn trong chiều hôm đó :)) thế này là sao???? khổ thân mấy e pet chỉ vì 100k , 200k . mà coi mấy e ý như món hàng kiếm lời

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
A ấy mua về, tự a ấy bỏ vốn ra mua thj pet này là của a ấy, quyền pán, quyền nuôj pet là của a ấy! M.n sao có thể nój vậz?

hactu96

T.Viên Năng Động
không phải là nuôi chán. cu lộc vừa mua 300k rồi đăng bán lại luôn trong chiều hôm đó :)) thế này là sao???? khổ thân mấy e pet chỉ vì 100k , 200k . mà coi mấy e ý như món hàng kiếm lời

Xin lỗi a là ai ạ . Tại sao kể cả e bán ngay lúc đó cũng dk . E bỏ tiền ra mua , e thích mua hay bán là quyền của e , miễn là e k ngược đãi k bỏ bê nó là được , còn xin lỗi a 1 câu : k có người bán thì lấy đâu ra pet cho mọi người mua . Đúng k??? , Còn a tự đặt dấu hỏi vào chính mình vào cái : " tình yêu pet " của anh ý , xem mình đã bằng ai chưa mà đi phán người khác . OK , còn e nhìn sđt a cũng k lạ đâu , còn thắc mắc tình yêu pet thì qa nhà e nói chuyện cho rõ nhé

nói chung là em bỏ tiền ra nhập 1 lô về.mà bán.còn em mua của người ta về rẻ em bán đắt hơn.em nói thế đâu có đúng ^^

hactu96

T.Viên Năng Động
nói chung là em bỏ tiền ra nhập 1 lô về.mà bán.còn em mua của người ta về rẻ em bán đắt hơn.em nói thế đâu có đúng ^^

ơ kìa a lạ ghê có thằng nào mua pet về bán mà tự nhiên đi bán lỗ k , e có bị điên đâu a , e là hs , vừa nuôi vừa bán để kiếm tiền nuôi pet , có gì phạm pháp hả a . Còn e chưa đủ tiền để nhập 1 lô a ạ , Còn đầy người mua rẻ bán đắt a ạ , sao a k đi bắt bẻ đi .

hactu96

T.Viên Năng Động

Còn xin lỗi ông a luôn , đm đứa nào bảo e đăng bán trong chiều hôm đấy luôn đấy , pet về nhà e con gì cũng thế , e phải test ít nhất 1 ngày trc khi bán , ăn nói cẩn thận chút xíu , đừng có GATO mà ăng ẳng ở đây

Longkucku

Nhiều người thật rảnh rỗi quá mức.
Ngta mua đi bán lại là việc của ngta, mua bán là phải có lãi là đương nhiên.
Ai không thích chuyện mua đi bán lại thì đừng đọc, đọc thì cũng đừng comment.
Để em nó kiếm tí thức ăn vật dụng chăm pet chứ.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Mấy ôg này như kiểu đj phá hoạj làm ăn của ng khác ấy! K mua thj thôi, cmt làm j chứ!

Status
Không mở trả lời sau này.