• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Thanh lý hết hamster và đồ dùng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Do 1 số lý do khách quan, nên mình không nuôi được hamster nữa, nên mình gả các em và đồ dùng của bé.
3 bình nước (1bi + 2 chân không): 90k
1 nhà lồng + wheel cài sẵn : 90k
1 đôi hams bò sữa : 150k
1 đen khoang trắng cái : 20k
Tất cả là 350k (không bán lẻ)

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Ko bán lẻ thì e để giá từng thứ đồ làm gì :D , bán lẻ sẽ dễ hơn đấy e ạ :D

Huhu em cần cho bé về chủ mới nhanh vì ngày kia em đi vắng tới thứ 5 tuần sau. Mà không gửi hàng xóm gì được, em ở có 1 mình mà. Để tới tuần sau, chắc bé chết mất

bihuy01

T.Viên Năng Động
a gắng tìm xem gửi đc bạn nào trên 4rum ko,hoặc a cho nhiều thức ăn với nc uống vào,5 6 ngày ko chết đc đâu :)

kingkong84

YTC Developer
Huhu em cần cho bé về chủ mới nhanh vì ngày kia em đi vắng tới thứ 5 tuần sau. Mà không gửi hàng xóm gì được, em ở có 1 mình mà. Để tới tuần sau, chắc bé chết mất

Mang sang đây a chăm hộ cho , khi nào về thì lại qua nhà a mà đón bé về , bán đi làm gì , tội nghiệp mấy bé ra

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Mang sang đây a chăm hộ cho , khi nào về thì lại qua nhà a mà đón bé về , bán đi làm gì , tội nghiệp mấy bé ra

Em đã cho nó xơi 2 lạng hướng dương, 1 bơ gạo, 2 bình nước lắp vô 1 chuồng. :157: Chắc ko sao đâu anh nhỉ

zi zu

minh cung o Co nhue nay, minh hoc truong hoc vien tai chinh, cung dang nuoi may pe hams. Neu ban co viec ban thi minh cham ho cho, luc nao no de cho minh 1 pe la duoc, hj hj :good_job:

Status
Không mở trả lời sau này.