• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN - Vỡ gạch 2 bé golden nhà đẻ xinh lung linh với giá ưu đãi nhất cho người yêu cún !

Lynkoi

Member
Xin chào cả nhà. Chiều ngày 3-11 vừa qua, sau đêm động phòng lần 2 với Cu Bim nhà chị Ly, Jolie nhà e sinh hạ mẹ tròn con vuông được 6 bé golden xinh lung linh gồm 3 đực 3 cái. Hiện bị vỡ gạch 2 bé 1 đực 1 cái xinh lung linh như tranh vẽ. Trộm vía các bé vô cùng khoẻ mạnh, kháu ăn, nhanh nhẹn và nghịch như quỷ sứ. Vì là cún nhà đẻ nên các bác yên tâm về chất lượng sức khoẻ của các bé, dinh dưỡng trong bữa ăn các bé hàng ngày luôn được đảm bảo những gì tốt nhất. Hành trang của các bé khi về bao gồm sổ sức khoẻ được tiêm và tẩy giun đầy đủ, tặng 1 gói thức ăn khô royal canin cho các bé măm măm. Dưới đây là hình ảnh của của 2 bé nhà em ( chụp bằng đt nên ko đc sắc nét mong các bác thông cảm ợ ). Giá Ưu tiên cho những bạn nào có tình yêu lớn với golden retreiver như e nhé :03: :03: :03: Nhấc máy lên để rước 1 bé về chơi tết thui ạ >"<
Phone của e là 0946639119 . e tên Linh sn 91 ạ.
Gọi hội sang trêu bác Becgie nào

Ôi chộ ôi cái mặt phụng phịu vì bị tranh ăn ghét quá cơ :Onion34:

Bé đực nhé!

Chụp ảnh cũng nhắm mắt làm mặt xấu như ai :))

bé cái nè

Làm kiểu nháy mắt cái cho kute :))