• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn, vỡ gạch..cần bán 3 bé mèo nga lai ald

Status
Không mở trả lời sau này.

noriko2101

YTC Developer
trước mình đã lập topic bán 5 bé, 1 số bạn ko qua xem và bắt mèo được nên mình tiếp tục đăng tin tìm chủ mới cho mấy bé
trước mình bán với giá 1tr5 nhưng sẽ để lại giá 1tr3 cho bạn nào nhiệt tình.vì thời gian này mình đang rất bận.ko chăm đc các bé. nhà mình bên xã đàn_kim liên mới. ai quan tâm thì sms mình qua số 01665278176.
đây là ảnh 3 bé. giới tính cái
View attachment 17948
View attachment 17949
View attachment 17950

tantan_dauphong

YTC Developer
óe, xinh quá. Nếu là nga lai ALD thì giá cả cũng hợp lý quá, nhà lại gần nhà mềnh dưng mềnh lại khoái mèo đực và chủ yếu là con cò nó lại lùi :)) :)). Chúc các bé may mắn nhé!

noriko2101

YTC Developer
Quá xinh up cho b.... bạn nào kinh tế eo hẹp hơn thì qua topic mình xem thử nhé, tất nhiên lông lá ko xù như mấy em này nhưng cũng bông bông xinh xắn lắm

@@!

noriko2101

YTC Developer
Mèo xinh thế mà bị vỡ gạch... Chắc bọn đặt tự đập đầu hết rồi :|

hihi.chac do ko du tien thui, chu cac ban ay cung moi nhin qua anh chua den xem truc tiep

noriko2101

YTC Developer
óe, xinh quá. Nếu là nga lai ALD thì giá cả cũng hợp lý quá, nhà lại gần nhà mềnh dưng mềnh lại khoái mèo đực và chủ yếu là con cò nó lại lùi :)) :)). Chúc các bé may mắn nhé!

hi, bao h cò tiến thì qua bắt dâu rể nhà mìn nhaz. chắc lứa sau.

pedoll92

Mình mới mua mèo của bạn tối qua đây. Tia ta tia tởn quên k hỏi em ý được bn tháng rồi bạn nhỉ? Mà sáng nay em ý cứ gãi kì cạch suốt vạch ra thấy 1 con rận to đùng. Đã bắt đc và giết chết. K biết có còn con nào nữa k:))

nhe_tenh

bạn ơi, mấy e mèo này bh lớn hơn ùi hay vẫn như trong ảnh? bạn giảm giá 1 tẹo dc ko, mình là sv thui mờ. nhưng mà nhìn mấy e mèo của bạn mà thik mê :)

hì hì, nhìn mèo đẹp quá bạn ạ, thích thích yêu yêu ^^
mà bạn cho mình hỏi vỡ gạch là gì hả bạn, lang thang tren này giowf mới thấy, hixx =.="
thank bạn nhé :D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.