• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn_đã có ảnh cho 2 đàn cambell của mình...

Rango

Member
Đặt gạch là đến tận nơi đặt tiền cho ng bán. Nhưng các bạn như thế đâu gọi là đặt gạch? Người ta bán thì thường chọn cái có lợi cho mình. Một người đến tận nơi lấy cho bạn ấy cả đàn, 1 người mua lẻ tẻ mà phải mang ra chỗ nọ chỗ kia. Chắc hẳn bạn ấy phải chọn người thứ nhất hơn chứ.
Mình cũng thích đàn nhà bạn ấy nhưng mà không có đk đi lại, cũng chậm chân nữa. Thôi, có j hẹn bạn đàn sau nha. ^^

Stupjd.lovely

Minsu nghếch
Day la lap topjc cho nhug ng da dat tjen va toj tan n0j mua. Neu la og thj og co lam nhug j loj cho mjnh k. N0j la dat gach ma k hanh d0ng th pjt sao dc

bihuy01

T.Viên Năng Động
Day la lap topjc cho nhug ng da dat tjen va toj tan n0j mua. Neu la og thj og co lam nhug j loj cho mjnh k. N0j la dat gach ma k hanh d0ng th pjt sao dc

nói thật tất nhiên ai cũng muốn có lợi cho mình,nhưng mình thấy nếu bạn đã vậy thì ngta có kêu đặt cũng đừng nên nhận gạch,chỉ cần nói khéo là ai qua trước lấy trc,đơn giản thế thôi,còn ko thì nên thực hiện những gì đã nói