• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hn_ bán chó giá sinh viên

binheo

T.Viên Năng Động
cún của bạn khá là đẹp nhưng nhìn hơi dơ và golden thuần chủng thì chỉ có mà vàng thôi bạch kim 1 là lai 2 là chó độc =))

kestrel

YTC Developer
cún của bạn khá là đẹp nhưng nhìn hơi dơ và golden thuần chủng thì chỉ có mà vàng thôi bạch kim 1 là lai 2 là chó độc =))

golden bạch kim mình nhìn thấy 2 con thôi bạn ah. màu bình thường của gol là màu vàng sáng và màu vàng sậm(mật ong)
ngoài ra còn có màu bạch kim. mới đầu nhìn tưởng màu trắng nhưng nhìn kĩ mới thấy nó óng ánh dưới ánh sáng
gần đây mình ko time chăm sóc nữa mà ngoài hà nội tầm này mưa phùn nên nó bẩn thôi. tắm 1 cái lại đẹp trai như thường ah
còn có lai hay ko thì mình ko biết chỉ nghe người bán nói là golden thôi

binheo

T.Viên Năng Động
uh vì nhà mình cũng có một em golden và đã gọi là golden = vàng = mà đã là vàng thì chỉ có một màu thôi còn cún nhà bạn mình k dám chắc nhưng khả năng là lai ......... chúc bạn có mau bán dk cún

toàn chó lai thôi mọi người ơi, con chó mầu trắng là lai bắc hà lai samoyed, con mầu đen là lai xoáy thái, con 1 mầu đen tai cụp là labrado lai chó ta,! mọi thông tin về đàn chó pm 0983140589

bo_ng0k

YTC Developer
oi' me ui kon nj ma golden j thay gom ma doi` ban 5tr =]]